Guest viewing is limited

hoshinihon

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
than của mình không biết ví sao nó bị ngứa ở vàng mắt và hậu môn sưng tấy lên mình ngji la do bị mạt cắn nhưng không biết chũa bắng cách nào mình đã sử dung thuốc sịt mạt cho lồng rồi nhưng chim thì vẫn chưa có thưốc trị bạn nào giúp mình với chú than của mình yêu lắm rồi!

LacViet

"The Modern Samurai"
SVC$
0
Mình không rõ chim của bạn có phải bị rận mạt cắn hay không nhưng nếu là do rận mạt thật sự thì bạn có thể đặt hàng của SVC loại thuốc trị rận mạt dưới đây. Loại này rất tốt và vừa dùng xịt vào lồng, xịt vào chim hay pha cho chim tắm và rất an toàn cho chim. Chim con chưa mọc lông cũng dùng được và chim lở uống vào cũng không sao dựa theo lời hãng sản xuất.

http://www.svcvietnam.com/forum/showthread.php?t=6605

củcàrốt_hócmôn

Thành viên tích cực
SVC$
0
cách này bạn hãy cho nó tắm nước muối loãng , ngày nào cũng tắm, và phơi nắng giúp cho nó tẩy bỏ những con chí , rận để nó thoải mái.
Thân CCR gửi:a04:

hoshinihon

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình cho tăm băng muôi hơn một tuần rôi nhưng bệnh vẫn không thuyên giảm bạn a! chắc nó tiêu quá. mình lại ở đà lạt chứ không biết có mua được thuốc không nữa hay là mua song la chim cũng toi luôn rôi! dù sao cụng cảm ơn các bạn nhiều nhiều!

hoshinihon

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
haha ha! báo cáo với bà con biết la chú than của mình đã qua cơn nguy kịch rồi! mình đã tiêm cho nó mấy mu kháng sinh và cho tăm với nước chanh và đã đạt được kết quả đáng mừng.
:a15:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom