Guest viewing is limited

baomap

Hội chào mào Quảng Nam - Đà Nẵng
SVC$
0
Oái ước gì 25 này vào đc Sg đem chim đi đấu nhể.Hihi xách chim đi thi đấu gì cũng nên cho nó nghỉ ngơi ít nhất 1 ngày và ăn uống sung túc thì cu cậu mới làm sôi nổi đc chứ.Mà mình thấy cũng vậy thôi chứ con chim cứng lửa rồi thì chỉ cần đừng đấu nhiều thì nó chơi căng ah đấu quá nó nhàm

huy_chuot

Cầu được ước thấy!...
Thành viên BQT
SVC$
0
sáng nay trời SG nắng đẹp,hên wá đi coi đấu CM thui,hehehe

calahet

Thành viên tích cực
SVC$
0
sáng dưới đó nắng đẹp hã !!! sao trên Đức Trọng mình Âm U quá !!! lâu lâu được nghĩ làm ra ngoải này chơi thì trời mưa !!! đúng là xui thiệt !!!

minhdinh

Thành viên tích cực
SVC$
0
hôm nay em có đi xem cuộc thi hót Chào Mào ở câu lạc bộ bi sắt.sao chẳng thấy anh em trong hội sinh vật cảnh mang chim đi thi đấu ?vì thời tiết mấy hôm nay không được đẹp và sáng nay gió nhiều nên chim mang ra không được sung lắm .hâu như chỉ chơi được khoảng nữa tiếng rồi dừng,chỉ hót lớt phớt vàu con.số chim mang ra thi đấu là 18 con,trong đó có 2 con bông nhưng chơi rất yếu. và giải chỉ là giải nghệ thuật chứ không được như những cuộc thi chim khác. theo em thấy phong trào chim chào mào ở thành phố đang lên nhưng nếu xem như hồi sáng thì người ta sẽ chưa biết hết cái hay của chào mào.

BatmanV

Riding
Thành viên BQT
SVC$
0
sáng nay chỉ được mỗi con số 3 với con số 8, mấy con còn lại thấy không hay

minhdinh

Thành viên tích cực
SVC$
0
sáng nay chỉ được mỗi con số 3 với con số 8, mấy con còn lại thấy không hay
con số 3 chơi bền ,nhưng giong không có gì đặc sắc cả , con số 8 thì sau này đến vòng 3 mới sung lên chứ vòng 1 vòng 2 chỉ hót sơ sơ thôi.
em thấy thi hót mà thi thế này khó mà biết được con nào hót hay,tai giong nó hót ra chỉ là giọng đấu.

mechim1993

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
Vậy chú nào đạt giải nhất thế , em thấy hôm nay nắng , trời đẹp mà chắc mấy ngày trước lạnh quá thì phải .

minhdinh

Thành viên tích cực
SVC$
0
chim của anh Minh và anh Long đẹp thế sao không mang đi thi đấu.nếu mang đi là có giải rồi đó.con cục bông của anh Long mà mang ra là có giải chắc chắn

BatmanV

Riding
Thành viên BQT
SVC$
0
nếu thi hót thì với không gian như thế không thi đc, toàn nghe giọng than với lửa không ah.
Giọng Chào Mào thì không nghe rõ đc giọng con nào ra con nào hết

baomap

Hội chào mào Quảng Nam - Đà Nẵng
SVC$
0
Hihi thi muh chỉ có 18 chú hơi buồn nhỉ.Hôm nay mình đi dợt chim tuy gió lạnh nhưng cũng vui mà thấy chim vẫn đấu tốt ko vâns đề gì chỉ ko đc căng như mmùa nắng

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
Sao bác Hlong_ce lại không đem mấy chú Mồi ra thi đấu nhỉ, hic nếu không chú mồi của anh Hlong đã có giải rồi, và mang thương hiệu SVCVietnam đoạt giải đó á chớ.

BatmanV

Riding
Thành viên BQT
SVC$
0
Chắc anh Hlong_ce chưa có giấy khám sức khỏe cho lũ nhỏ!
Em nghe nói hình như chỉ đứa nào có giấy khám sức khỏe mới được tham gia thi thôi á

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom