Guest viewing is limited

cugay75

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình mong được làm quen với các ae chơi cu gáy gần xa.minh ở vinh long

chào bạn.mình ở sài gòn, mới tập nuôi cu gáy được 1 tháng, chưa có kinh nghiệm gì, nên toàn phải hỏi trên forum thôi ! mong đc giao lưu học hỏi cùng nhau !
p/s : mà bạn ở tp hay ở huyện ? thi thoảng mình cũng về dưới vì có t bạn thân ở tp vl !

trần hào nam

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Khà khà! Nghe tới cu gáy là tui phê rùi ! Nhưng tui ở Hà Nội cơ. Dù sao cũng rất vui được làm quen với bạn! Hy vọng sẽ có lúc anh em có cơ hội đàm đạo!:a04::a37:

thang848

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
sau ko co ae nào ở miền tây hưởng ứng với mình hết vậy ta

minhtri89

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình cũng mới chơi đây thôi, chưa ranh gì về cu gáy hết mong các anh trên diễn đàn chi dẫn thêm nha...!

- - - Updated - - -

Ah wên mình ở Miền tây( Bến Tre nha) hihihi. có gì mong các anh chỉ dẫn thêm nha..

asay

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình cũng ở SG,đã có tuổi rồi vừa bỏ các môn khác tập tành chơi Cu gáy. Đc thằng cháu cho 2 con mồi gốc rừng Bình Phước 1cây +1đất. Hôm qua lại tậu thêm 2 con giống vậy nữa .Chừ chưa biết sao chứ thấy "trò" nầy mình thích quá.Hổm rày cũng lang thang solo xách lụp, dò...đi đánh lòng vòng Q2,Mùng 2 tết thu phục đc 1 em,còn nhiều em quá hay nhưng "trận" quá ko bắt đc,hay là em còn lơtơmơ quá chả biết,dù đã thay đổi h đánh; mồi đánh;nhánh thế đủ kiểu cũng chả ăn thua...
Mong đc học hỏi nhiều từ những AE tiên phong.
Thân .

thang848

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em ở vĩnh long hôm nào ae mình cùng nhau đi đánh 1 ngày nhe anh em dđ

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom