Guest viewing is limited

Hoài Ngọc

Thành viên mới
SVC$
0
Em mới tập nuôi Cu gáy, em mua được 1 chú cách đây 2 tháng, ngày nào chú cũng gáy rất nhiều nhưng tự nhiên 2 hôm nay ko thấy chú gáy tiếng nào. Em ko hiểu vì lý do gì mong các tiền bổi chỉ giúp.
Xin chân thành cảm ơn!!!!

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Ðề: Lính mới cầu cứu các tiền bối

Em mới tập nuôi Cu gáy, em mua được 1 chú cách đây 2 tháng, ngày nào chú cũng gáy rất nhiều nhưng tự nhiên 2 hôm nay ko thấy chú gáy tiếng nào. Em ko hiểu vì lý do gì mong các tiền bổi chỉ giúp.
Xin chân thành cảm ơn!!!!

Bạn nên vào mục Cu Gáy của diễn đàn, xem các chủ đề có liên quan đến câu hỏi của bạn.
Nếu chưa có chủ đề giải đáp thắc mắc của bạn thì bạn hãy viết bài hỏi thêm.

Bạn nên hỏi riêng bài tránh hỏi chúng với bài viết của thành viên hỏi về Thanh Tước.

Cảm ơn bạn!

Hoài Ngọc

Thành viên mới
SVC$
0
Thật là vui vì hôm nay tui mới biết là sinh nhật của Sinh vật cảnh cùng ngày sinh nhật của mình!!!!!!!!!!!! Nhưng thật tiếc là ko được tham gia sinh nhật vì mạng internet nhà mình ko hiểu sao ko vào được trang svcvietnam.vn. Buồn thật!!!!!!!!

TRÂN NGOẠN

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Làm sao để vào đúng chuyên mục Cu gáy, hay 1 chuyên mục nào đó?

Chào Bạn Hoài Ngọc !
Câu hỏi của bạn đúng thật khó trả lời vì tất cả các mục đều hiện lên rõ ràng trên diễn đàn .Bạn cứ xem từ trên xuống dưới là thấy cả mà .
Bạn bấm vào đây để trở lại diễn đàn và xem từng chuyên mục theo mong muốn:
http://svcvietnam.vn/forum/
Thân!

vầng trăng phiêu lãng

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hi,cu gáy tự nhiên không gáy thường gọi là chim bị ''trửng'' do:lồng chim bị rớt,chim bị mèo vồ hụt,để gần lồng chim dữ,chim bị đổi chỗ ở,chim bị bệnh gì đó,nơi có nhiều tiếng ồn...bạn xem chim rơi vào trường hợp nào để khắc phục...có thể sau một thời gian chim gáy lại ,nhưng có khi nó ''nín''luôn hoặc rất lâu mới chịu gáy lại...đây cũng là một đặc điểm khó chịu của chim cu

tắc kè

Thành viên mới
SVC$
0
:a32:theo mình thì nước nào cũng được không cứ ji là nước nào?

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom