Guest viewing is limited

letrungson8004

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hôm trước qua hàng chim thấy có em cu 8 móng trắng. họ rao bán với giá 800k (cu mộc) anh em cho hỏi. chim như vậy và giá thía có mua được không? cám ơn anh em nhé

ptd

Thành viên tích cực
SVC$
0
cu gáy mà có đến 8 cái móng trắng thì quả là hàng hiếm và đáng để đầu tư rồi, tuy nhiên bác cũng nên xem kỹ xem 8 cái móng trắng đó là trắng tự nhiên hay là em nó được trang điểm thêm như chị em phụ nữ sơn móng tay ấy, còn nếu là móng trắng chính hiệu thì xem em nó là trống hay mái nữa nhé
chúc bác tuyển được chú chim ưng ý!

DECOY

Thành viên tích cực
SVC$
0
Em cũng có quan điểm giống bác ptd. bác nên đầu tư nhưng phải nắm chắc phần thắng đó là: Trắng thật và Trống thật. Chúc bác mua được chú chim ưng ý!!!!!!!!!

canh_cut

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hôm trước qua hàng chim thấy có em cu 8 móng trắng. họ rao bán với giá 800k (cu mộc) anh em cho hỏi. chim như vậy và giá thía có mua được không? cám ơn anh em nhé

Em đã từng vào rất nhiều chợ chim ở Hà Nội như chợ Mơ, chợ phiên Hà Đông, Phố Cổ...và những gì em thấy được thì chim có 8 móng Bạch Đề mà bán với giá 800k là điều không tưởng. Trừ những chú chim Bạch Tạng hay chim đột biến gene thì đây là lần đầu tiên em nghe một chú chim mộc bình thường sở hữu tới tận 8 móng trắng mà lại bán với giá cực rẻ, tính ra thì chỉ có 100k/ 1 móng thôi. :a01:. Nếu trong số các móng kia không phải là móng Lừa được sơn màu thì em nghĩ là bác nên bắt em ngay mà không cần phải quan tâm tới em nó là trống hay là mái. :a21:

Thân,

lanhuyet09

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bạn post hình lên để anh em xem chứ chỉ nghe bạn kể thì.... pó tay luôn. Ngày trước mình cũng có một em bạch đề nhưng chỉ có 2 ngón giữa thôi, nay thấy 8 ngon trắng thì đúng là "HÀNG HIẾM" rồi đó không mau rước về mà còn chờ gì nữa ( cẩn thận không vớ phải mấy em "GÀ MÓNG ĐỎ" thì toi đó) :a17:

cugay15

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em có cặp cu con có 6 móng trắng kìa mỗi con 6 cái móng trắng

CUGAYBINHDINH

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em có cặp cu con có 6 móng trắng kìa mỗi con 6 cái móng trắng

Chúc mừng bạn!Bạn đã nhận được kiệt tác trong thú chơi cugay còn gì,nhưng bạn cố gắng chờ cho máy em nó trưởng thành đã,bỡi theo mình máy em nó còn non nên chưa biết thế nào...hii
Mình có chú chim mồi,trước mình mua chú có 2 móng trắng chính hiệu,nhưng khi về minh theo thời gian chú nó đen hết luôn,thật khó hiểu,và do mình ít đi đánh nên chú nó giảm đi 50% công lưc.minh nhin chú mà thấy hơi buồn nhưng biết làm sao.công việc mà lại...hiii,mình cũng nghĩ đôi lúc chim phải gặp chủ ? đúng vậy không các bạn?!nhiều khi sở hữu chim hay nhưng mình không biết < văn ôn võ luyện> thì cũng bằng không...hiii.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom