Guest viewing is limited

The_Unborn

Thành viên tích cực
SVC$
0
ông anh định mang lên bộ nào thế, hihi, mang bộ cóng tàu lên đổi cho em cũng đc hihi!
Mang bộ cóng tứ quý chạm xương lên đổi có được không? hì hì Nếu được mai đánh xe lên HN luôn! Nhân tiện qua Minh Mai chọn lồng về nuôi khuyên nữa hì hì.

cuong01

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Mang bộ cóng tứ quý chạm xương lên đổi có được không? hì hì Nếu được mai đánh xe lên HN luôn! Nhân tiện qua Minh Mai chọn lồng về nuôi khuyên nữa hì hì.
ok thôi anh! nghe cũng đc đấy anh ạ! hihi
nhưng mà em sợ `1 bộ chưa đủ đâu anh ok! phải thêm cái lồng chiện nữa thì em mới đổi! hihi, hơi tham nhưng chưa thâm!
hihi
thân chào! cuong01:a44::a44:

hocon

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hay quá nhỉ, hôm nào cũng thử làm phát xong viết tên mình lên theo mẫu thư pháp khéo hay đấy.hihi

cuong01

Thành viên cống hiến
SVC$
0
hay quá nhỉ, hôm nào cũng thử làm phát xong viết tên mình lên theo mẫu thư pháp khéo hay đấy.hihi

chào bác! cái này là do tùy từng người thích thôi! nếu như bác làm đc như thế thì vui lòng bác post lên cho ae cùng chiêm ngưỡng đc ko ạ?
chúc bác sớm làm ra bộ cóng như bác mong muốn, rất mong đc nhìn tận mắt thành phẩm của bác làm ra ạ!

@ bác có con khuyên ba son thì phải?

thân chào cả nhà!
chúc vui

cuong01

hero_khuyenxanh

Thành viên tích cực
SVC$
0
Bạn Cuong01 dùng loại sơn bóng không màu àk . :a11:
Nhà mình ông chú vừa cho mấy bộ hỏng định làm nhưng mà tò mò không biết bạn dùng laọi sơn không màu phải không .

cuong01

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Bạn Cuong01 dùng loại sơn bóng không màu àk . :a11:
Nhà mình ông chú vừa cho mấy bộ hỏng định làm nhưng mà tò mò không biết bạn dùng laọi sơn không màu phải không .

chào bạn!
cái bộ cóng này là mình dùng sơn xịt ko màu hay con gọi là sơn bóng, sơn trong suốt, :a01::a01::a01:

dat chim

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
anh cường kéo tay quá . hôm nào em lên lấy trúc nhớ cho e xem với đấy nhá. Xem trên dd không
thích bằng xem tận mắt:a12::a01::a12:

cuong01

Thành viên cống hiến
SVC$
0
anh cường kéo tay quá . hôm nào em lên lấy trúc nhớ cho e xem với đấy nhá. Xem trên dd không
thích bằng xem tận mắt:a12::a01::a12:
ku em nào đây nhỉ?
áh àh. anh biết rùi thế lúc nào ku lên thế? anh phần lại cho chú lâu lắm rùi nhé!:a01::a01::a01:

quocbang

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Chẳng biết nói gì hơn vì đã xem qua vài bài từ làm lồng đến tân trang lại cóng của bạn,mình xin có vài nhận xét về bạn!Bạn có 1 đôi tay khéo léo của 1 người thợ,sự kiên nhẫn và sáng tạo của 1 nghệ nhân!Xin bái phục bạn!!:a15:

cuong01

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Chẳng biết nói gì hơn vì đã xem qua vài bài từ làm lồng đến tân trang lại cóng của bạn,mình xin có vài nhận xét về bạn!Bạn có 1 đôi tay khéo léo của 1 người thợ,sự kiên nhẫn và sáng tạo của 1 nghệ nhân!Xin bái phục bạn!!:a15:
cảm ơn bác. chúc bác 1 ngày vui vé` hihi:a01::a01::a01::a01:

28vuthang

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
đẹp đấy bạn thật khéo tay tiên tay bạn vẽ vài bộ nữa cho anh em thưởng ngoạn

cuong01

Thành viên cống hiến
SVC$
0
đẹp đấy bạn thật khéo tay tiên tay bạn vẽ vài bộ nữa cho anh em thưởng ngoạn

hihi, hiện tại bộ cóng đó e đã tặng lại cho 1 ku e kèm 2 cái lồng khuyên chợ rồi, hihi
còn cóng vẽ thêm thì e cũng ko vẽ nữa, vì e cũng chỉ thích nghịch cho biết chứ ko thích nghịch nhiều lắm bác ạ

cảm ơn mọi người đã quá khen ạ

cu0ngnuce

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bạn cho mình hỏi bộ tai cóng đẹp như hình bạn mua ở đâu vậy

cuong01

Thành viên cống hiến
SVC$
0
bạn cho mình hỏi bộ tai cóng đẹp như hình bạn mua ở đâu vậy
mình ỏ hnoi nên nó rất sẵn, bạn có thể ra tăng bạt hổ hay hoàng hoa thám... và chỗ anh minh mai trên phùng hưng.... nói chung chỗ nào có bán đồ tàu là có bác ạ

Blood_anger

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cần cù vậy thì mình bó tay thôi:((. hic viết mãi không đủ 50 ký tự vậy trời

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom