Guest viewing is limited

danhnghean

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
các bác xem con này có đc ko ah.nó biết gù người rồi đấy.e mới nuôi nên ko biết có đc hay ko?

attachment.php

.View attachment 4880

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

khongtuoc3

"Sông có khúc người có lúc"
SVC$
0
con cu dáng dập đc bác à,cu non nuôi len,cánh hơi bị sệ suống,là cu gáy của năm nay,............lông sáng quá,chắc do bác chụp có flash.........chúc bác nuôi em nó thành tài

danhnghean

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con cu dáng dập đc bác à,cu non nuôi len,cánh hơi bị sệ suống,là cu gáy của năm nay,............lông sáng quá,chắc do bác chụp có flash.........chúc bác nuôi em nó thành tài
đúng rồi bác ah.e nuôi mới được mấy tháng.e đi chơi đâu về là nó gù e.cánh sệ xuống là do e chụp lúc e nó đang đứng rỉa lông.
E nuôi mà thỉnh thoảng thả nó ra ngoài chơi thì có được không bác.

PHONG BN

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
đúng rồi bác ah.e nuôi mới được mấy tháng.e đi chơi đâu về là nó gù e.cánh sệ xuống là do e chụp lúc e nó đang đứng rỉa lông.
E nuôi mà thỉnh thoảng thả nó ra ngoài chơi thì có được không bác.

hình như loại này thả ra là mất hút luôn thì phải, kể cả nuôi non hay nuôi lâu năm
( nghe đồn vậy )

danhnghean

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình đóng cửa hết r mới thả nó ra chứ.thả trong nhà thôi mà bác.ai dại gì thả ngoài trời.he

thanh97

Thành viên tích cực
SVC$
0
hè hè .e cũng hay thả chim trong nhà lắm.nhưng lần đầu thì bay mất.lần sau đóng cửa để trong nhà thì bị e mèo hôn mất.nên bây h ko thả nữa .hjhj:a17:

Thocau

Thành viên mới
SVC$
0
Ngày trước mình cũng nuôi một em non nên và chẳng may nó bay mất nhưng mấy ngày sau đó hình như nó không kiếm được thức ăn nên nó về gần nhà và nhử mãi em nó mới vào lồng đấy... chúc bạn chăm sóc tốt nhé, em nay trông tướng mạo có vẻ mau mồm đấy nhỉ hihihi.

anhdasai178

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chú này nuôi non lên chỉ để làm khách thoai pác ợ...nếu nó là chim bổi bắc dc thì con này tương lai lắm đây...

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom