Guest viewing is limited

Phương Biên Hòa

"Hội Chào Mào Biên Hòa"
SVC$
0
ACE nào mê chơi chim họa mi hót thì mời các bạn đến cội chim 198 ở Biên Hòa nằm trên đường Chợ Đêm gần Công Viên Biên Hùng, đi vào đường chợ đêm cổng phía Biên Hùng thì ae đi đến cuối đường nhé... cội chim nằm ở bên phải và nằm trong gara xe ... mình nợ hình sẽ up lên cho ae sau nhé...
Thân mời các AE mê tiếng hót họa mi đến chơi và giao lưu để cội chim Họa Mi đc mạnh mẽ và phong phú hơn.
Thân !

GauMap

Thành viên mới
SVC$
0
Yeah Yeah!! nhưng mà chim của em chưa đem đi dợt dược T_T! o do co dợt Chào Mào với lửa không các anh:)

Phương Biên Hòa

"Hội Chào Mào Biên Hòa"
SVC$
0
Chào mào thì hình như mình chưa thấy bao giờ. Còn mi với lửa - than - than đất thì nhiều lắm... Thứ 7-CN hết bàn hết ghế ngồi... hihi.. các ngày trong tuần cũng đông đúc lắm... Chim chưa đi dợt đc thì đem đi vào đó để 1 bên góc cho nó máu lửa rùi từ từ e nó xung như Lâm Xung... hihi..
Chúc ACE vui vẻ..

trong11

Thành viên cống hiến
SVC$
0
ace nào muốn đi dợt chim thì mau mau đem chim đi dợt nha

thân

chao mao con

Thành viên tích cực
SVC$
0
gần nhà nhưng mà ko có chim de963 dợt chỉ chơi chim nhỏ thô nè

Việt Chương

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình cũng dợt chim ở chỗ này , phải nói là đông vui lắm !!:a01:

tinhyeudamme_bh

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hehehe, em cũng là 1 tín đồ nuôi mi hót đây:a15:, nhưng mà hẹn các bác qua mùa sau nhá, chim em h` con` nhát lắm, để em cho nó thay lông xog rồi đem lên hội tụ với ace:a04::a04::a04::a04::a04::a04:

taisaub4

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hôm nay, em mới tậu đc 1 em Mi bổi (Bổi tuyển dạn rùi nhé)^^. đợi cho em nó căng căng tí đã rùi đi dợt cùng ae.

Phương Biên Hòa

"Hội Chào Mào Biên Hòa"
SVC$
0
Như anh em đã biết, trong thời gian qua việc chuẩn bị cơ bản cho sân chơi mới đã hoàn thành.

Nay HBH chính thức thông báo kể từ ngày 15/07/2012 HBH sẽ chuyển sang sân chơi mới
(Điểm Dợt Chim Cảnh Hoàng Thọ)

http://i1103.photobucket.com/albums/g474/boy_pro_p990i/SAM_0111.jpg

Với sân chơi mới, rộng rải, thoáng mát, hy vọng sẽ là nơi giao lưa, chia sẽ và sinh hoạt thoãi mái. HBH luôn hoan nghênh, chào đón tất cả cả nghệ nhân trên mọi miền tổ quốc, tới tham gia sinh hoạt cùng HBH.

Về ăn sáng & nước uống phục vụ:
Theo thông tin đc biết thì giá cả ở đây sẽ ưu đãi tốt nhất cho anh em tới tham gia sinh hoạt.

Một lần nữa rất mong ae tới tham gia cùng HBH, Thông báo này thay cho thư mời. Thân !

trong11

Thành viên cống hiến
SVC$
0
chúc hội ngày một phát triển và được nhiều thành viên ủng hộ

thân

cuongquephong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
E chúc Hội Chim cảnh Biên Hòa ngày càng phát triển , đoàn kết! Có chim trong tay mà không có sân chơi kể cũng chán, nay có sân chơi rồi thì siêng đi cho chim nhanh lên, người đỡ nản nhé các bác!

kenken

Thành viên tích cực
SVC$
0
anh đức dẹp rùi uổng quá nhà gần đó nên t7 cn nào củng ra coi. mà chổ hoàng thọ gần càe babylon o anh.

mrbean

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
e cũng có 1 e mi hót 4 mùa hót cả ngày nhưng không có chổ đợt và bạn dợt họa mi. chổ e chỉ có dợt lửa với chóp mào thôi. hic....tính đổi chóp mào chơi. hiiii....
chúc mừng ace biên hòa có sân chơi mới.

mi_tq

Thành viên mới
SVC$
0
chúc hội biên hòa ngày càng phát triển lớn mạnh...........................................

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom