Guest viewing is limited

vanganh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em nó dây nè

nũa nè

đang ngủ em bắt quả tang

Thân:a28:

Xiato

Thành viên tích cực
SVC$
0
Cho hỏi là cái lồng của bác như thế làm sao bác vệ sinh,lồng 1 đáy phải ko?

TDP

"...một đam mê, một dại khờ, một tôi..."
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào Vanganh.
Mình không hiểu câu hỏi của bạn: "Có phải là yến lai không?". Hai chú yến này về sắc lông thì không có gì đáng phải bàn cả, màu sắc khá đẹp, còn nếu hỏi lai về giọng hót thì mình chịu vì không được nghe giọng của chúng. yến hót có vài lọai giọng hay nổi tiếng thế giới: American Singer, Geman Roller, Spanish Timbrado, Belguim Waterslager, Russian Singer, Persian Singer.
Hình như hiện Vanganh đang ở Ba lan? Ở nước ngòai việc nuôi yến hót thật thích vì tha hồ lựa chọn màu lông, chất giọng... và tiện lợi vì mọi lọai thức ăn, vitamin...đều có sẵn. Vật nuôi ở nước ngòai khi mua đều có xuất xứ đàng hòang nên bạn yên tâm việc mua lầm không xảy ra.

chimephay

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bác ở Ba Lan nên em nghĩ mua yến không bao giờ bị gọi là lai như kiểu nhà mình đâu (tức là hoàng với bạch, hay lai lung tung). 2 con đấy của bác thì quá đẹp rồi còn gì. Đúng là ở bên đó thì tha hồ chọn dòng yến mình thích, ở Vn thì khó hơn.

vanganh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em cảm ơn các bác đã nhận xét họ em hai em này,anh XIATO lồng cũa em có thể tháo ra từng phần được, lên viêc vệ sinh chỉ cần tháo đáy ra mà rửa thôi nhanh gọn va sạch sẽ lắm bác ah.Sory anh TDP ý em hỏi là con yến có lai ko anh ah. còm chất dọng thì con agat của em đang căng lắm còn em hoàng yến thi chưa đươc căng lắm vi còn non anh ah. Thân

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom