Guest viewing is limited

nguyenkhacnamphuong

Thành viên tích cực
SVC$
0
em đang định mua cái lục bẩy cm mà anh cm_hocmon giới thiệu trên diển đàn nhưng mà o bít ở gò vấp hoặc quận 12 có chổ nào bấy cm o anh em nào bít chỉ em với nha có người nói lên gần bến xe miền đông bẩy cm củng có ăn lắm gần ráp gianh thanh đa :a36:

BLACK_CANARY

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
anh ra chùa nghệ sĩ, có rất nhiều lục bẫy ở đó, hoặc trên đường nguyễn oanh cũng có.

nguyenkhacnamphuong

Thành viên tích cực
SVC$
0
chổ chùa ngệ sỹ bán đồ dõm o ah anh o dám mua đang nhờ anh cm_hocmon mua dùm 1 cái lục bẩy cm bằng inox đẹp lắm

BLACK_CANARY

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bằng inox thì vô địch rùi, chúc mừng anh.......................................

ruacon80

Thành viên tích cực
SVC$
0
Bác có thể thấy là bây giờ Gò Vấp rất ít cây cối, cây cối hoang thì gần như ko có.
Vì thế có thể nói Gò Vấp ko có chỗ nào bẫy được Chào Mào còn tiếp giáp khu thanh đa, sang bên kia thủ đức thì có thể còn nhưng khu đồi hoang, nhưng theo mình thì bẫy sâu hoặc ốc mít có lẽ có lý hơn còn chào mào cũng ko có nữa đâu.
hihi, lên Bình Phước đi. Chào Mào vẫn còn nhiều lắm

nguyenkhacnamphuong

Thành viên tích cực
SVC$
0
vậy trong diễn đàn mình có ai bẩy cm o bình phước o khi nào đi thì hú ^^ em 1 tiếng nha số phone em nè 0978813545

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Nếu bạn đọc rõ nơi "hội quán SVC" và nơi "hỏi đáp-kinh nghiệm" của section cho Chào Mào. Thì đã có hình ảnh ghi lại chuyến đi. Thì bạn sẽ rõ là, đã có hai cuộc đi bẫy chim ở BP rồi đấy. AE đang lên kế hoạch đi bẫy tiếp nơi khác bạn cứ vào mà tham khảo. Khi nào thời gian đi tiếp, ban tổ chức sẽ lên kế hoạch và sẽ đăng tin lên rõ trên diễn đàn.

Thân chào bạn,

quocbang

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Bác có thể thấy là bây giờ Gò Vấp rất ít cây cối, cây cối hoang thì gần như ko có.
Vì thế có thể nói Gò Vấp ko có chỗ nào bẫy được chào mào còn tiếp giáp khu thanh đa, sang bên kia thủ đức thì có thể còn nhưng khu đồi hoang, nhưng theo mình thì bẫy sâu hoặc ốc mít có lẽ có lý hơn còn chào mào cũng ko có nữa đâu.
hihi, lên Bình Phước đi. Chào mào vẫn còn nhiều lắm
Còn đó chứ,chỗ Nick ở đó,gần siêu thị hà nội,có OM,sâu đỏ,xanh và CM khá nhiều tuy nhiên CM ở đó khá trận và giọng đơn điệu lắm.

nguyenkhacnamphuong

Thành viên tích cực
SVC$
0
vậy ah cảm ơn anh em nha đợi chừng nao anh em đi bẩy cm cho em xin 1 vé nhe

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom