Guest viewing is limited

vohoangmy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chuyện là như vầy: em có nuôi một em CM mái ở nhà cho vui, cũng được 2 năm lồng rồi( nhà có thêm 2 CM trống nữa), con mái này thì sổ được tới 5 6 âm:a01:( ở ngoài tiệm nó đã sổ được như vậy nên em mới bắt về nuôi thử), trưa nay trời nóng quá không ngủ được nên đem con mái ra tắm thì thấy nó múa rắn với 2 con trống, thì có 1 con trống múa theo! em không biết như vậy là sao? hay là nó chuẩn bị vào mùa sinh sản nên múa để kết đôi? theo ae thì có nên làm avira cho đẻ không? :a40:

prolaluan113

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bạn làm cho em nó cái lồng to đầy đủ đồ ăn thức uống thêm cay xanh và ít rác nữa xem sao

vohoangmy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Để em nghiên cứu thử chứ chỗ em ở nhiều mèo hoang quá :a09: tháng trước có cầm cây đập thì nó bỏ chạy xong ít bữa sau lại quay lại! sợ làm avira để đó chiều chiều tối tối mấy ông mèo tới quậy thì chim nào mà dám đẻ... bác nào có cách trị mèo thì chỉ cho em luôn!

prolaluan113

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bạn cứ làm kaj' lồng bẫy to bo cơm cá vào đó, vừa có tiểu hổ nhậu khai trương lồng mới mak laj an toan cho chjm

nguyenthedung_kl

Thành viên mới
SVC$
0
anh em thường gọi là "xoay cầu" bạn à,nói chung đó cũng là vấn đề bình thường thôi chứ không có gì phức tạp lắm. Còn nếu bạn muốn ghép đôi sinh sản thì còn nhiều vấn đề lắm, vấn đề là chim mái có chịu chim trống hay không, hay là ở ngoài nó xoay cầu vậy chứ khi nhốt chung vô chúng nó dí nhau chạy rồi đá rầm rầm, hehe:a15:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom