Guest viewing is limited

thich_dong_vat

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
Hôm nay mình pót cái clip cách tập chim cho dạn ng vì mấy ng mới chơi như mình mà lại gần mấy cái lồng mà con chim bên trong cứ chơi "hiphop" thì chán lắm, cho nên làm thử vài chiêu hy vọng là có đc sự đồng cảm từ các bạn chơi chim!

<embed width="600" height="361" type="application/x-shockwave-flash" allowFullscreen="true" allowNetworking="all" wmode="transparent" src="http://static.photobucket.com/player.swf?file=http://vid954.photobucket.com/albums/ae30/thich_dong_vat/huanluyenchim.flv">

anh em xem xong ko bình lựng gì mình buồn lắm ah nha, ấn thank cái đi pro!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

học trò

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hôm nay mới quyết tung bí kíp thuần chim hả bác? Cách này khá hay nhưng mấy con khuyên bổi của em mà có bỏ đói lúc cho sâu vào bằng que nó cũng bay loạn xạ, chả dám đứng lại ăn!:a43::a43::a43:

thich_dong_vat

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
chân lý của mọi điều là: biết ng biết ta, trăm trận trăm thắng, nếu như bạn chưa hội đủ các đk để bắt đầu tập dợt thì dù bạn có bỏ đói đến chết chú chim cũng ko gần gũi bạn để nhận thức ăn và tạo cho bạn cơ hội tiếp xúc cự ly gần đâu bạn ah.
note: xem lại cách nhận biết trong bài clip tiểu mi thả nha SVBK.Thân
vài lời ngu ý có sai xin đc hướng dẫn thêm.

bsmai

"Coi thi ân như đôi dép bỏ"
SVC$
0
Hôm nay mới quyết tung bí kíp thuần chim hả bác? Cách này khá hay nhưng mấy con khuyên bổi của em mà có bỏ đói lúc cho sâu vào bằng que nó cũng bay loạn xạ, chả dám đứng lại ăn!:a43::a43::a43:

Có lẽ con bổi nuôi vài mùa mới có khả năng tập cho dạn như thế này, chứ con bổi rừng mới cáo mà tập cho dạn như vậy thì khó quá. :a15:
Mình chỉ tập cho chim con, mà 5 họa 10 thì mới được 1 con chứ không phải như bù lon mà con nào cũng được :a15:

học trò

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Có lẽ con bổi nuôi vài mùa mới có khả năng tập cho dạn như thế này, chứ con bổi rừng mới cáo mà tập cho dạn như vậy thì khó quá. :a15:
Mình chỉ tập cho chim con, mà 5 họa 10 thì mới được 1 con chứ không phải như bù lon mà con nào cũng được :a15:
Hi. Chim của bác thích nếu với tay nuôi người khác thì là bổi rừng đấy bác! Vì nó mới chỉ vào lồng nhà bác ấy có 1, 2 tháng thôi:D

Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0
:a21:Bác này sau 3 ngày ở nhà làm gì thế? Lần sau chừa nhé:a32:
Em nói đâu có sai bao giờ đâu.chỉ có những cái không đúng thôi.bác mà quay lại chắc sẽ cho mọi người xem cái ấp ủ 3 ngày bị án treo mà.:a01:
Em đang tìm cách dow nó về làm tài liệu đây bác.nhưng photobucket hơi khó dow tý.chắc nhờ các bác cntt đổi qua mediafile là chắc ăn.:a12:

thich_dong_vat

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0

Thú thật là mình ghét chơi chim con và chim chuyền, nếu là ng biết mình thì sẽ hiểu rõ điều đó mà, mình có thói quen làm những gì ng khác chê bạn ơi, hiii, có lẽ lập dị như vậy nên suốt cả đời chỉ có thể là Thich dong vat.

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
Thú thật với cụ Thích là e thì e thích lắm rồi,nhưng cố mãi e cũng chỉ xem đc 27 giây.Cụ có lòng cho ae xem cho nó thanh thản thì làm ơn up clip lên youtube á.Thằng photobucket này buffering lâu quá trời :-?

Em dòm thấy sâu bò lổn nhổn trên tay cụ,e này chắc là cũng đã qua giai đoạn cột cổ rồi mới thả vô lồng á.Có time e cũng chơi liều 1 lần đú cùng cụ cho vui :D

thich_dong_vat

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
em mà biết tại sao youtube nó ko cho em đang kí em chết liền đó, hay là cụ chỉ em cách đăng kí đi

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom