Guest viewing is limited

THĂNGBUGI

" Cùng nhịp đập SVC"
SVC$
0
Rất đồng tình ý kiến của mrtrieu...giải thưởng không cần phải hoành tráng...quan trọng là để thành viên giao lưu học hỏi. Cho mình hỏi các bạn chấm thi theo tiêu chí nào không ?
Hôm đó cũng xin tham gia 1 lồng để học hỏi

liu xoe

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Thì cũng như mọi cuộc thi thôi mà bác, phong cách đấu đá, lông lá k được sơ xác quá..còn về vấn đề chim chơi có bền và nhiệt k thi hồi sau sẽ rõ..:))

mrtrieu

Thành viên tích cực
SVC$
0
Thì cũng như mọi cuộc thi thôi mà bác, phong cách đấu đá, lông lá k được sơ xác quá..còn về vấn đề chim chơi có bền và nhiệt k thi hồi sau sẽ rõ..:))

Ban giám khảo có mời ở đâu ko bác hay các anh em trong hội thui hả bác ơi.

HồngMy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Dự kiến là bao giờ đấy liu xòe. A nam tuần nay lên Đống Đa hay ra Văn Miếu thía, em Giang:a44:

liu xoe

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Dự kiến là bao giờ đấy liu xòe. A nam tuần nay lên Đống Đa hay ra Văn Miếu thía, em Giang:a44:
Nếu k có gi thây đổi thì lại ra văn miếu thôi,phương án 2 là ra hoàng cầu..16/1 giang nhé.;)

---------- Post added at 10:33 AM ---------- Previous post was at 10:30 AM ----------

Hnay tất niên, chúc cả nhà mình no say nhưng k quên đường về nhé..happy new year.

mrtrieu

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chắc chắn chủ nhật tuần này phải qua Văn miếu rồi... đ/c Giang 9h có mặt ở Văn Miếu nhé..Mình sẽ đi cùng Anh Hải ở Nguyễn Lương Bằng ...ra đấy sẽ alo cho mấy bác ở quanh đấy mà ko biết chỗ dợt ở đấy nữa... chắc chắn hôm đấy sẽ đông vui

..Mong cho đến hôm đấy là hết đợt giá rét...

Địa điểm thi là ở Chỗ Dợt chim luôn phải ko bác Quyền ới.:a20:

Anh Tuấn1

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
tình hình là thế này các bác ơi . chủ nhật này tạm hoãn dợt ở Văn Miếu để anh em trong CLB Văn Miếu lên bán đảo Hoàng Cầu giao lưu cùng mấy anh bên SVC HN . Vậy cho nên chủ nhật ngày 9 - 1 - 2011 sẽ tạm hoãn , còn từ chủ nhật tuần sau vẫn dợt bình thường.
P/S : có bác nào mà đi lên Hoàng Cầu thì 9 giờ 30 sáng tập chung ở Văn Miếu rồi đi lên Hoàng Cầu giao lưu cùng mấy bác bên SVC Hà Nội .

HồngMy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Thía cầu mong hôm đấy nắng to, cho chim nó căng hết cả dàn. hihi. :a01:

khuyen gia

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tình hình này là sẽ có nắng quá to chứ k phai to đâu bạn ơi..hehe..dạo này mình bận quá k có time onl được...chắc các bác bên này cũng chưa biết được thông tin gì nhỉ??..tôi xin thông báo ngày thi 16/1/2011 sẽ tạm hoãn vì 1 số lý do khách quan, và điều này cũng đã được a e bên aquabird cảm thông và ủng hộ...Nên tôi cũng rất mong các a e ở đây thông cảm cho chúng tôi...tôi xin thay mặt clb VM gửi lời xl tới mọi người, và cũng xin nói thêm là đợi 1 thời gian nữa clb chúng tôi sẽ tổ chức 1 cuộc thi quy mô lớn hơn..Rất mong a e ủng hộ..thanks.

khuyen gia

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hello cả nhà..dạo này các bác bận quá hay sao mà chg thay lên đây **** gió nhỉ..keke..

Anh Tuấn1

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Chúc các anh em trong CLB Chào Mào Văn Miếu một năm vui vẻ , ngày càng nhiều chú CM hay .

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0
CỘNG HOÀ XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM
ĐỘC LẬP_TỰ DO _HẠNH PHÚC

GIẤY MỜI

Diễn Đàn Svcvietnam.vn _ Hội Quán Svcvietnam tại Hà Nội

Xin trân trọng kính mời : Hội Chào Mào Văn Miếu .

Tới dự Cuộc Thi : Tiếng Hót chim Chào Mào SVC Hà Nội mở rộng lần III .

Thời gian tổ chức : 8h sáng ngày 20-03-2011 tức ngày 16-02 Âm lịch .

Địa Điểm Tổ Chức : Khuôn viên Công Viên Nghĩa Đô

Kính Mong quý vị về tham dự Hội thi và tham dự buổi Tổng Kết sau Hội Thi của Hội Quán Hà Nội ! Rất mong sự hiện diện của quý vị để Hội Thi thành công tốt đẹp .

Rất hân hạnh được đón tiếp quý vị !
Hà Nội ngày 24 tháng 02 năm 2011.​
Hội Trưởng Hội Quán SVC Hà Nội .​
Đoàn Công Minh

khuyen gia

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cả nhà ai đi thì đăng kí với anh quyền nhé...đã có sdt ở đầu bài rồi nhé...chúc a e thành công rực rỡ.hoan hô..:a15:

ngoc quyen

Thành viên mới
SVC$
0
tôi xin thống báo lai voi toàn thể ae clb van miêu..bắt đầu off vào thứ 6 hàng tuần kính mơi ae lai ra văn miếu dai chim **** gió........bắt đầu vao ngay..25_3_2011 ae nao gan ae nao yeu thic Chào Mào thi ra đấy nge tiếng hót cho vuii cam on nhiêu

Anh Tuấn1

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Thông Báo
Do điều kiện giờ đây mới cho phép , nên CLB Chào Mào Văn Miếu sẽ tiếp tục dãi chim tại địa điểm Hồ Văn ( đối diện cổng Văn Miếu ) vào lúc 8 giờ 30 phút thứ 7 hàng tuần ( 1 tuần / 1 lần )
Vậy xin mời tất cả các anh , em , những người yêu thích CM đến chơi và giao lưu chim cò cùng CLB Văn Miếu , rất hoan nghênh mọi người thường xuyên đến điểm dãi của CLB Chào Mào Văn Miếu.
----------------
thứ 7 hàng tuần yêu cầu anh em trong CLB Chào Mào Văn Miếu có mặt đầy đủ :a01::a01:

becks1980

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
có dãi vành khuyên ko nhỉ :D xin 1 slost nhé các bác =))

hoangabc

Thành viên mới
SVC$
0
Cho e tham gia câu lạc bộ với nhé,e tên Hoàng sdt 0943569988 :a45:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom