Guest viewing is limited

toivaban2003

Thành viên mới
SVC$
0
các bác ơi tại sao con than nhà em nó hay cắn tấm giấy báo để lót phân có cách nào giúp em với

MTCHIP

"Black and white"
SVC$
0
Nó chỉ nghịch thôi chứ không có gì nghiêm trọng đâu bác à!
Bác đừng dùng báo lót nữa mà thay bằng 1 tấm bố vải để lót đáy lồng là tốt nhất!
Thân!

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
các bác ơi tại sao con than nhà em nó hay cắn tấm giấy báo để lót phân có cách nào giúp em với
Bạn lấy giấy báo vò 1 cục cở trái chanh thả vào lồng thì nó chỉ cắn cục giấy đó thôi và bỏ đi cái tật cắn bố lồng (cái đó gọi là gối luyện công cho than) hihihi

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
Tốt hơn bác dùng mê, mua cái mê lót lồng để nó cắn bố lồng, khi Than căn bố lồng cũng như Lửa thì lúc đó nó căng quá rồi, đòi đá đó bác à, đó là một dấu hiệu tốt chứ không sao đâu bác.

thanlua

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nếu vò giấy báo cho nó cắn thì nó ăn cả giấy báo hả các anh?

longhuy

Hội chào mào Quảng Nam - Đà Nẵng
SVC$
0
bác Hoàng nói quá đúng luôn , chú căng lửa quá đấy thôi , cần hạ lủă lại nha ... kô cho ăn sâu khô và tươi nua nha , để chú hạ lửa , chú lên cầu lãnh lót múa hát cho vui . đừng cho ăn sung quá trong thời gian này , nó đá luôn cả cong nước bây chừ . hic

[V]Dũng

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con choè của em cũng cắn giấy báo lót lồng nữa các bác ạ. Nó xé ra rồi nó ăn luôn. Chẳng biết nó có bị sao ko mà đi ăn cái đấy. Các bác giúp em với!

toiyeuchiavoi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con lửa của mình chẳng những xé giấy lót lồng mà thỉnh thoảng còn mổ cống thức ăn nữa đó:a23:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom