Guest viewing is limited

nvhung_nhong_

"Nhồng - niềm đam mê số 1"
SVC$
0

Nhân tiện em show luôn chú CM bổi Bảo Bình gần 1 tháng lồng nhưng vẫn còn nhát, phải chụp xa xa 1 chút mới được

---------- Post added at 08:27 PM ---------- Previous post was at 08:08 PM ----------

bổ sung thêm 1 tấm hình nữa của chú má trắng để các bác đánh giá

notstop9406

Thành viên tích cực
SVC$
0
nhìn ngầu quá anh ơi.chúc mừng có chim đẹp nha.......................................

pat_py

Thành viên tích cực
SVC$
0
chim này bạn mới mua hay la nuoi lâu rồi. nó đã có tách đỏ rồi mà, đâu phải má trắng nữa. chim dáng được đó. chúc mừng bạn

qmndzz

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
sao cái mào của nó giống chào mào ngô vậy :a01:
chim nhà em cũng độ từ má trắng lên nhưng mà trông đẹp trai hơn của bác đó :a01:
đang ra lông đuôi rồi .. khi nào rảnh em post hình lên cho cả nhà xem naz :a01:
chủ topic có chú chim đẹp đó , chăm tốt nha bác :a15:

nvhung_nhong_

"Nhồng - niềm đam mê số 1"
SVC$
0
chim này bạn mới mua hay la nuoi lâu rồi. nó đã có tách đỏ rồi mà, đâu phải má trắng nữa. chim dáng được đó. chúc mừng bạn
Đó là má trắng đang thay lông để lên má đỏ mà bạn, má đỏ và mào còn chưa ra hết mà. Mình nuôi được 5 tháng rồi, nuôi từ lúc biết mổ chừng 1 tháng giờ nó mới thay lông lần đầu mà

---------- Post added at 07:37 AM ---------- Previous post was at 07:33 AM ----------

sao cái mào của nó giống chào mào ngô vậy :a01:
chim nhà em cũng độ từ má trắng lên nhưng mà trông đẹp trai hơn của bác đó :a01:
đang ra lông đuôi rồi .. khi nào rảnh em post hình lên cho cả nhà xem naz :a01:
chủ topic có chú chim đẹp đó , chăm tốt nha bác :a15:
Mào nó đang ra chưa ra hết nên thế đấy bạn. Bạn quê ở NĐ ah, mình cũng quê ở đó mà giờ vào SG làm rùi

nhoch

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đó là má trắng đang thay lông để lên má đỏ mà bạn, má đỏ và mào còn chưa ra hết mà. Mình nuôi được 5 tháng rồi, nuôi từ lúc biết mổ chừng 1 tháng giờ nó mới thay lông lần đầu mà

---------- Post added at 07:37 AM ---------- Previous post was at 07:33 AM ----------

Mào nó đang ra chưa ra hết nên thế đấy bạn. Bạn quê ở NĐ ah, mình cũng quê ở đó mà giờ vào SG làm rùi
bác này nó giống như tụi đế quốc mỹ vậy nó dốc đồng bào ta

welltest-vsp

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bây giờ mà kiếm được những em như thế này quả thực là cực hiếm

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom