Guest viewing is limited

thehome

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình mới tập chơi mi chọi, không biết trong 5 con có 5 kiểu mắt như thế này thi nên chọn con nào chơi đá là tốt nhất nhờ các cao thủ chỉ giúp
Vì theo mình biết thì mi đá quan trọng nhất là mắt của họa mi hiiiiii
mắt số 1.

mắt số 2

mắt số 3

mắt số 4

mắt số 5

susu5207

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cả 5 con mắt con nào cũng đẹp...Có 1 con đã là mừng rồi :)

phu52000

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
5 con con HM bày con nào mătt1 cũng đẹp hết, nhưng mà mua chim mộc khó nhìn mắt lắm, khi nào có lửa mới chính xác.

toilavu

Thành viên tích cực
SVC$
0
5 con con HM bày con nào mătt1 cũng đẹp hết, nhưng mà mua chim mộc khó nhìn mắt lắm, khi nào có lửa mới chính xác.
Những mắt trên chỉ có ở mi thuộc được nuôi tốt, không có con mi mộc (bổi) nào có thể có cặp mắt như vậy được

aiyeuanh_anhyeuai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mi bổi nuôi thời gian mắt mới lên được đầy đặn có phải không mấy bác , hèn gì mình cứ nhìn con mi bổi mới mua của mình sao mắt chẳng giống con nào trong mấy cái clip hay là hình người ta chụp cho coi vậy , cái viền trắng ngay con mắt không đầy đặn và đậm màu , giờ nghe anh tuilavu nói mới hiểu tại sao , đúng là lên diễn đàn mới mở mang tầm nhìn , chứ không chắc suốt ngày ngòi đón mò rồi tự hỏi mình tại sao hihihi

theboylikefish

Thành viên tích cực
SVC$
0
Con mắt nào cũng đẹp nhưng vấn đề là bạn có tìm được như mình mong muốn không mới là vấn đè quan trọng. Con mắt thứ 5 là hay gặp nhất. Thân!!

caunh0k_qn

Thành viên mới
SVC$
0
cũng không hẳn mắt nào là đẹp nhất nhưng theo em thấy mấy ông chơi thích con nào đổi màu mắt thì phải
:a36: em mới chơi chim hoa mi chọi đuoc hơn tháng anh em đừng **** nhé :a14:

di_nhan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mấy kiểu mắt trong hình đều đẹp. nếu sở hữu được cả 5 con thì tốt. Minh thấy chim HM ở VNam thương có màu mắt ở hình số 5. Mình thí thích kiểu số 1 và 2. Tuy nhiên đây là mắt của chim HM đã căng. chim mộc ít khi có màu mắt này.

bach_de

Thành viên mới
SVC$
0
giờ mà tìm ra được mấy em màu mất như trên khó lắm.nếu được chọn mình chọn con số 1 :a43:.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom