Guest viewing is limited

sequat

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Mình mới tậu đc em choè này các bạn đánh giá nhé :a16:
em này chim non lên mới thay lông xong mình mua giá 300k

Diệp Đại Thành

Hót - Múa - Xòe
Thành viên BQT
SVC$
0
Dáng mỏ rất đẹp lông chưa thay xong. không biết nết chơi như thế nào vậy bạn

sequat

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Em này mình cũng mới mua về.đang theo dõi nhưng to con lắm.hót chua căng vì vẫn đang thay lông.

zen

"Mọi thứ rồi sẽ qua đi, chỉ còn tình người ở lại"
Thành viên BQT
SVC$
0
Mình mới tậu đc em choè này các bạn đánh giá nhé :a16:
em này chim non lên mới thay lông xong mình mua giá 300k

chào requat
chú nhóc này của requat nhìn đẹp đó.đuôi hơi trắng nhìn cũng lạ.nhìn cái mỏ và đầu cũng đẹp đó.mỏ nhỏ chắc chú chim này sau này có tương lai lắm đây.tướng tá nhìn từ trên xuống nên chưa nhận xét được gì.bạn có thể cho thêm vài tấm chân dung của em nó nhìn từ trước tới và từ bên hông đề anh em thưởng lãm và nhận xét chính xác hơn?
thân:a04::a04::a04:

Diệp Đại Thành

Hót - Múa - Xòe
Thành viên BQT
SVC$
0
Sáng nay nhìn tưởng đuôi lúc chụp bị ngược nắng nên chói. Đây gọi là Than đuôi lau bạn ạ. Chim dáng hót đấy., nếu nết hiền và xòe thì tuyệt

sequat

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Mình sẽ post ảnh lên sau nhé.chú nhóc này đuôi hơi trắng cánh cũng vậy.không đc hoa mơ nhưng kéo lại cái tướng tạm tạm to con lắm,mới về nhà mình đc mấy hôm lên cũng không biết em này có tài cán gì không.mình đang theo dõi...thanks:a16:

boyht

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mình sẽ post ảnh lên sau nhé.chú nhóc này đuôi hơi trắng cánh cũng vậy.không đc hoa mơ nhưng kéo lại cái tướng tạm tạm to con lắm,mới về nhà mình đc mấy hôm lên cũng không biết em này có tài cán gì không.mình đang theo dõi...thanks:a16:
sequat ơi post anh nhanh chút đi cho mọi người ngắm lại cái hix...mình thấy tren dd có nhìu người có chim lạ thế mà mình mơ một chú như sequat khó quá. thank trước nha hehe..:a15::a15::a15::a15:

sequat

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Mấy hôm nay sequat vao trang svcvietnam.com ma khong dc.chán quá may mà có người bạn trỉ vào trang svcvietnam.vn mình mới vào diễn đàn của mình đc đấy.mấy hôm vừa rồi mình không vào đc lên mình cũng không có chụp hình em nó.
Chán quá các bạn ạ.Chú choè nhà mình lộn cầu rồi.mới về thì em nó ngoan lắm nhưng dc mấy hôm quen lồng là em nó lộn cầu chan chát cả.có khi mình không chơi mà mình bỏ đi bạn ạ:hongthem:tiếc quá nhưng vì mình không thích chim lộn cầu

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
nếu vậy sequat nhường lại cho mình đi,đang muốn có em than chơi,mình chưa có chú than nào thuần cả

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
hôm nay nhân đc lời mời của sequat,mình đã ra thuỷ nguyên gặp gỡ và giao lưu cùng:tuấn(sequat),anh thuanthuynguyen,anh hưng,anhquang,anhkhang...và 1 số anh trong hội vành khuyên thuỷ nguyên,chưa có đk gặp mặt,hi vọng lần sau lên sẽ gặp mặt đầy đủ các anh em để học hỏi và giao lưu kinh nghiệm.trước tiên cảm ơn sự nhiệt tình đón tiếp của tất cả các anh em trong hội vk thuỷ nguyên,sau nữa cảm ơn sequat đã tặng mình chú choè than lạ này,thật là một may mắn đối với ai đc sở hữu chú choè than này(mình cũng là 1 người thật may mắn:663:),1 lần nữa xin cảm ơn sequat và tất cả các anh em.
ps: hôm nào em nó quen quen mình pots lại ảnh em nó cho mọi người đánh giá.
:thankyou::thankyou::thankyou::thankyou::thankyou::thankyou:

boyht

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hay thật đó...mình thích nhất kiểu nuôi chim này...ko thích nuôi có thể nhường lại cho người khác nuôi chứ đặc biệt ko bán, hoặc chỉ thả đi thôi....chúc vanh khuyen trang sẽ là ông bầu tốt cho chú choè đó nhé...mình cũng rất thích có một chú màu lông khác đi, chứ chơi mãi kiểu lông đen trắng truyền trống rồi, cũng thấy thèm em dị dạng lắm hjx...:a04::a04::a04:

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
uh cảm ơn bạn đã động viên,mình sẽ chăm sóc em nó cẩn thận.1 ngày đẹp trời sẽ tung ảnh của "người mẫu" lên để anh em đánh giá lại,chứ có người bảo em nó bị thiếu chất---->bạc mầu mới điên chứ:a21:.

sequat

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Bạc mầu hihi:a39::a39:.nuôi tốt chú này còn bạc màu nữa đấy vành_khuyên trắng ạ.:a26:...

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
ok mình nhìn thấy trực tiếp và đang sở hữu em nó mà,sequat họ nói sao mặc họ,đánh giá chỉ là đánh giá. "chim" của tui tui biết rõ hơn ai hết sequat nhỉ?:a04:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom