Guest viewing is limited

Bùi Thanh Tuấn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Con chòe than của mình bị chảy máu ở móng chân mà không bị mất móng .Mình nghĩ là nó nhảy bị mắc vào nan lồng nên chảy máu , cho tắm táp xong mình có bắt ra coi nhưng không thấy móng bị sao hết nhưng nó cứ nhảy mạnh loạn lên là máu lại chảy ra .Các bác có cách gì chăm lại cho em nó dùm mình với.Có cần uống thuốc , vệ sinh gì không .Móng nó ngắn thui không có dài , mình cưng nó nhất trong 3 con than bổi của mình .Cần các bác giúp đỡ cho em nó mau khỏi và không mất sức

quang37

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hằng ngày cho tắm với nước muối pha loãng. Trùm áo lồng để nơi yên tĩnh, bổ sung mồi tươi để vết thương màu lành. 1 tuần là khỏi hẳn. Than con mùa này của mình cũng vừa bị như vậy, mình làm như vậy là em nó đã khỏi. Em của mình bị sút móng luôn, bây giờ sau mấy tháng, móng vẫn mọc lại khá dài rồi

Bùi Thanh Tuấn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hằng ngày cho tắm với nước muối pha loãng. Trùm áo lồng để nơi yên tĩnh, bổ sung mồi tươi để vết thương màu lành. 1 tuần là khỏi hẳn. Than con mùa này của mình cũng vừa bị như vậy, mình làm như vậy là em nó đã khỏi. Em của mình bị sút móng luôn, bây giờ sau mấy tháng, móng vẫn mọc lại khá dài rồi
Thank bạn.mình vẫn đnag tắm = nước pha muối loãng cho mấy chú chim của mình , nó gẫy 1 chút ở đầu móng chân .Mong cho nó mau lành để khỏi chảy máu là ok rùi ...

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom