Guest viewing is limited

kietlam

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em có 1 con chòe than truyền gần 2 mùa chịu bật đuôi lắm . nhưng mà tướng nó hơi to mà cao đuôi thì so với thân của em nó thì bằng chứ 0 có dài hơn , với em nó chịu bật đuôi như vậy thì sau này em nó có xòe và múa 0 ,, mấy bác cho em ít KN :a03:

khongtuoc3

"Sông có khúc người có lúc"
SVC$
0
ui sao hẻm thấy ai trả lời bài của kietlam thế,mình cũng mới mua 1 em choè than 1 năm tuổi siêng bặt đuôi lắm,mình cũng đang hy vọng em nó sau này sẽ chịu xoè cánh,bác nào có kinh nghiệm chỉ giận giúp em vơi....thân:a45:

Diệp Đại Thành

Hót - Múa - Xòe
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào bạn,
.
Chim siêng bật đuôi cao lên khi nhảy nhót thì khả năng sau này nết múa sẽ cao. Đó là một trong những yếu tố chơi cội tốt, biết sàng cầu nữa thì tuyệt vời. Nết múa chơi rất chi là đẹp hơn nết xòe. Chúc các bạn như ý.
.
Thân

CM_nui_pk

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bật đuôi tức là đánh đuôi qua lại,lên xuống đó hả.Mình là dân amato.Mới mua nuôi con chòe than đầu tiên.Cũng mua đc con bổi đánh duôi vậy á,chân đứng cao,hiện đang nhốt lồng sắt lớn,có 2 cầu thấy nó hay nhảy qua lại 2 cầu và xống đáy.Mình đang muốn mua cái lồng cho nó mà hỏi bên phụ kiện lồng cóng ko ai giúp dùm.Hix.có ai trong topic này giúp dùm đc hem:D.Thanks

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom