Guest viewing is limited

khanhlinhsd

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em cách Tây Ninh khoản 250km, nghe nói miệt này chim dài đuôi và hay, nên định làm 1 chuyến, nhưng sợ lên không có thành ra công cóc, mất tiền xăng và thời gian, Nhân tiện ở đây có ai ở Tây Ninh xin giúp đở, xin cảm ơn các bác

vnn1234

Thành viên tích cực
SVC$
0
trc mình cũng có lên tây ninh vào chợ long hoa xem chim.hồi đó thì lửa đẹp lắm giờ không biế sao.cũng phải hơn 1 năm rồi mình chưa lên đó chơi,

khanhlinhsd

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chợ Long Hoa nằm ngay thi xã Tây Ninh không anh, 1 năm em nghĩ chắc cũng không thay đổi gì nhiều, ở đó có nhiều tiệm bán không anh ạ

vnn1234

Thành viên tích cực
SVC$
0
cách thị xã khoảng 7km.có mấy cửa hàng bán nằm gần nhau bạn à.thấy chủ cửa hàng cũng dễ chịu lắm

^PhiSon^17

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
tây ninh thì anh cứ ra chợ long hoa, gần "báo quốc từ" hỏi là người ta chĩ ah, còn ko thì anh cứ chạy thẵng lên miệt châu thành, cũng có vài dựa chim lữa đẹp lắm.

khanhlinhsd

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
xin cảm ơn 2 anh, cuối tuần em đi 1 chuyến, hi vọng sẽ tìm đc vài em ưng ý, xin hỏi có bác nào ở Tây Ninh không ạ, sẵn ghé thăm giao lưu bia bọt 1 tí xem mồi màng TN ngong không đó mà

vnn1234

Thành viên tích cực
SVC$
0
em không có ở tây ninh.bác có xuống bình duơng thì alo em.em đang học ở trường DH bình duơng.châu thành thì em không biết đường đi.bữa nào hỏi mấy thằng bạn.

khanhlinhsd

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em dự định cuối tuần này đi 1 chuyến, có bác nào Vinh Long, Tien Giang muốn đi em rước luôn cho vui

vnn1234

Thành viên tích cực
SVC$
0
ẹc.chủ nhật này bận rồi.mà từ chỗ bác lên tây ninh đâu có đi qua bình dương đâu.thôi hẹn các bác khi khác cho em đi ké vậy.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom