Guest viewing is limited

RONG-DAT

Thành viên tích cực
SVC$
0
Up cái clip treo em nó chơi solo 1 mình ,mong học hỏi giao lưu thêm với anh em
2 em này ra thi rất thích những âm thanh kích động

Ms1
em này giọng rát,kg sợ chim siêng đập chớp đuôi cũng lấy được mấy cờ rồi,mùa đầu tiên thay lông xong thấy có tố chất nhà vô địch cho đi thi lấy giải luôn lần đầu tiên
IMG 0759 - YouTube

Ms2
Em này trong 2 tháng ra thi đã từng lấy 6 giải có số liên tiếp.Rất Siêng chạy sàng cầu ,ra thi xòe đuôi như chòe than
MOV0029A - YouTube

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

manhhung102

"Quảng ái chi vị nhân"
SVC$
0
Up cái clip treo em nó chơi solo 1 mình ,mong học hỏi giao lưu thêm với anh em
2 em này ra thi rất thích những âm thanh kích động

Ms1
em này giọng rát,kg sợ chim siêng đập chớp đuôi cũng lấy được mấy cờ rồi,mùa đầu tiên thay lông xong thấy có tố chất nhà vô địch cho đi thi lấy giải luôn lần đầu tiên
IMG 0759 - YouTube

Ms2
Em này trong 2 tháng ra thi đã từng lấy 6 giải có số liên tiếp.Rất Siêng chạy sàng cầu ,ra thi xòe đuôi như chòe than
MOV0029A - YouTube

Chúc mừng bạn có mấy em lửa đẹp và hay quá! Mình cũng mê giọng hót của lửa nhưng nhà trật không có điều kiện nuôi. Hôm rồi, ra cửa hàng chim hỏi chủ quán có con lửa nào đuôi 13cm không? Chú quán suýt…đánh vì tưởng hỏi đểu. Mình giải thích thì bảo để tìm cho một em. Vừa rồi, tìm được một em thì mình không ưng lắm nên…vẫn đang mong chờ cái…duyên!

longngahn

"một người vì mọi người..."
SVC$
0
...sau khi xem xong...chỉ nói được một câu thôi...TÔI RẤT THÍCH CHÚ LỬA NÀY...cám ơn a Rong_Dat đã chia sẻ...

danghoangson

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bac cho em dỉa chỉ liên lạc em tới ngây dao lưu vói bác :a43: , bác làm máu chòe lưu của em nổi lên quá rồi :a01:

thangquinhon

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bác toàn hàng khủng,ko chê nổi,chúc mừng bác có những chú Chòe Lửa hay đẹp

Tuấn_Hn

"Để nhớ 1 thời ta đã yêu"
SVC$
0
Chúc mừng bạn có mấy em lửa đẹp và hay quá! Mình cũng mê giọng hót của lửa nhưng nhà trật không có điều kiện nuôi. Hôm rồi, ra cửa hàng chim hỏi chủ quán có con lửa nào đuôi 13cm không? Chú quán suýt…đánh vì tưởng hỏi đểu. Mình giải thích thì bảo để tìm cho một em. Vừa rồi, tìm được một em thì mình không ưng lắm nên…vẫn đang mong chờ cái…duyên!
Hihi..đợt bữa em đi HG cũng xách em 2 Chòe Lửa về 1 em đuôi 19,5cm và 1 em đuôi 21cm , 2 con nó mau mỏ lắm anh cũng đập đuôi nhưng chạy cầu hơi ít..Đang cao trào chơi 1 thời gian thì em số 1 đã ra đi vì bị chuột hỏi thăm..chán quá em cho em số 2 ra đi rồi anh ơi..Chòe lửa được cái bóng bộ và đuôi dài..mỗi lần hót nhìn dải đuôi ( đuôi lụa ) phất phơ..chạy cầu đập đập nhìn mê ly ..H muốn kiếm lại 1 em chơi như 2 em ngày xưa mà khó quá :a36:

chieupham1109

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim bạn hay quá!đúng là chim đạt giải nhất có khác!nhưng clip của bạn quay hơi tối

hmhung2002

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
lửa đẹp, mình ở Dalat, nhà mình nuôi 8 chú lửa, hy vọng có cơ hội giao lưu với bác

ongbaphi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
trời ước gì mình được như anh ấy .:a32::a21::a32::a33::a32::a21::a33::a32::a21:

Viet_nhatrang

Thành viên mới
SVC$
0
Hmhung2002 anh ở đường nào trên dalat vậy ?
có gì ae mình giao lưu

Duy KHải

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con lửa đầu máu quá ! mình khoái cái nết con video đầu quá !

datbui7786

Thành viên mới
SVC$
0
Bác RONG-DAT đúng là cao thủ chơi CCL, Bác có bộ sưu tập rất hấp dẫn:a01: em cũng mong có dc bộ sưu tập như bác:a44::a44::a44:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom