Guest viewing is limited

ngochn2010

Thành viên mới
SVC$
0
đến hnay em ý đã đẻ quả đầu tiền mình làm ít ảnh lên cho ae xem ,rồi mình sẽ cập nhập tình hình hàng ngày ,mong các bác cho thêm ý kiến giúp mình thành công hơn
View attachment 5970View attachment 5971đây là cặp đôi nhà mình
còn đây là quả trứng đầu tiên ngày 27/1/2014
View attachment 5972

nqdung

"Chòe lửa đó là niềm đam mê của tôi cũng như của b
Thành viên BQT
SVC$
0
không có gì vui mừng bằng phải không bạn,chúc mừng bạn.

xanh_tim

"Mê chim Hút Mật"
SVC$
0
Chúc mừng bác nhé , nhưng theo em bác không nên chụp hình nhiều cứ để cho nó tự nhiên khi nào chim đẻ lứa thứ 2 thì tha hồ mà chụp , giờ để cho nó yên tâm mà đẻ nuôi con cho quen đã .
Hình như chim bắc phải không bác , đuôi hơi ngắn .

ngochn2010

Thành viên mới
SVC$
0
hnay em ý đã đẻ quả thứ 2 vào đúng 7h30 sáng như qua đầu tiên hihi sắp thành công rồi hihi:a18:

- - - Updated - - -

chòe trống và mái gốc bình định bạn à ,được cái 2 em mau mỏ và chơi tốt lên mình cho lai thử xem ,cũng không quan trọng đuôi dài chỉ cần lên giàn nết chơi tốt là được ,tks

HYD

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chúc mừng bác nhé ! Tết nhất thế này thì lộc quá. Cũng có ý định nuôi lửa đẻ lâu rồi mà chưa thực hiện được, thấy bác thành công lại có thêm động lực :D

nqdung

"Chòe lửa đó là niềm đam mê của tôi cũng như của b
Thành viên BQT
SVC$
0
Ở miền bắc thời gian này thời tiết còn khá lạnh,vậy mà bạn ghép thành công thì quả là rất thành công đó,1 lần nữa chúc mừng .

ngochn2010

Thành viên mới
SVC$
0
mừng quá hnay thấy em chòe đã vào nằm ấp rồi được 4 quả các bác à ,đúng 30 tết thêm nhiều niềm vui hihih
chúc toàn thể anh chị em có 1 cái tết ấm áp bên gia đình ,ra tết mình sẽ up tình hình tiếp :a04:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom