Guest viewing is limited

choeluapleiku418

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình ở pleiku, thấy rằng nguồn lửa bổi về rất phong phú: Gia Lai, Kon Tum, Lào, Cămpuchia...và cũng không biết về cách chọn chim theo vùng. Có người (chủ tiệm chim) nói rằng lửa vùng Cămpuchia đuôi ngắn và không hay so với vùng khác, không biết điều này có đúng không? mong ae cho ý kiến, thanhk.:a33:

donbmt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Lửa Cam có màu đen hơn, hót đấu không bền, đuôi thường ngắn. Tuy vậy, lửa đốm trắng ở Cam nhiều hơn nước ta.

hao7up

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Trước đây mình có chủ lửa cam đuôi 21 nết chơi và giọng rất ok. Khu vực Campuchia mà giáp với Bình Phước lứa Cam đuôi dài rất nhiều.

GaiusJulis

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình cùng xin có chút ý kiến như thế này với bạn. mình sống ở binh phước giáp cambuachia. mình la người chuyên đánh chòe lủa o khu vục canbuaachia . mình thấy Chòe Lửa khu này cũng tốt lắm.chi co dáng mình dài, lông rất ôm.con về chuyện đôi dài thì khu vục này có rất nhùi ko thua gi o ngoài miền trung đau.ma đặc biệt là giọng hót nghe rát , dữ tợn.

hao7up

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình cùng xin có chút ý kiến như thế này với bạn. mình sống ở binh phước giáp cambuachia. mình la người chuyên đánh chòe lủa o khu vục canbuaachia . mình thấy chòe lửa khu này cũng tốt lắm.chi co dáng mình dài, lông rất ôm.con về chuyện đôi dài thì khu vục này có rất nhùi ko thua gi o ngoài miền trung đau.ma đặc biệt là giọng hót nghe rát , dữ tợn.

Bạn ở huyện nào của Bình Phước vậy, chú lửa cam lúc trước mình bắt của chú Hoàng xã Tân Tiến huyện Bù Đốp. nếu có thể bạn cho mình số điện thoại được k? anh em giao lưu minh ở Đồng Xoài

GaiusJulis

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình ở xã Đăkơ huyện Bù Gia Mập. mình tên Hiền! sđt 0985 667 990 hoặc 0983 69 95 94 . mình thường đánh Chòe Lửa ở khu vực đồn Biên Phòng 785 và đôn biên phòng 781 . có cơ hội lên đây chỗ mình mình AE giao lưu.

hao7up

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ok có diệp minh sẽ ghé bạn giao lưu, hiện giờ bạn có nuôi nhiều chim không? tháng 12 này ở ĐX có tổ chức thi chích Chòe Lửa hót đó, bạn nhờ chăm một vài chú cho đi thi nhé.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom