Guest viewing is limited

zen

"Mọi thứ rồi sẽ qua đi, chỉ còn tình người ở lại"
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào các cụ,hôm nay xin phép trình làng em đất cưng của Zen,các cụ cho ý kiến nhá.
Đang phơi nắng,nhìn dễ thưong chưa nè:a04:

Chúc các cụ những ngày cuối năm vui vẻ.

Thân ái.:a04:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

minhhp

Riêng một góc trời ...
SVC$
0
Chim của cụ Zen đẹp quá . Nhìn cặp giò của em nó chắc tuổi lồng cũng trên 3 năm rồi á cụ . . . :a33: :a33: :a33:
Khi nào cụ cho ace xin cái File của em nó để mọi người thưởng thức với cụ nhá . .
Chúc cụ và gia đình luôn mạnh khỏe - An Khang Thịnh Vượng nhân dịp năm mới .

Thân chào ...

gicungduoc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim đẹp lồng đẹp nhất anh rồi, hôm nào rảnh làm cái clip cho ae thưởng thức nhe

bsmai

"Coi thi ân như đôi dép bỏ"
SVC$
0
Con này đúng thiệt là đất rùi, đen thui thùi lùi. Lông lá mướt mát, cao ráo, cổ dài đẹp, chân to khỏe thế mà sao cái mỏ dài dư ra 1 khúc vậy a ?

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
chú đất đẹp quá,bộ cóng cũng đẹp nhưng có 1 cái bị sứt tiếc thế cụ zen ạ.em nó chơi chắc là ổn lắm cụ nhỉ?lông lá mướt mát,lúc nào rảnh cụ làm đoạn clip cho ace thưởng thức cụ nhé!
chúc cụ cùng toàn thể gia đình 1 năm mới an khang-thịnh vượng...
chào thân!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Diệp Đại Thành

Hót - Múa - Xòe
Thành viên BQT
SVC$
0
chúc mừng Zen

Chim cao ráo nhìn lanh lợi lắm. Em lưu ý tìm bộ bợ cóng và nâng cóng và cầu cao lên chút cho đúng tầm. Để cóng thấp tạo thành thói quen chim khum lưng ăn lâu ngày kg đứng thẳng kém oai phong đi.

Chúc mừng em nhé. Hôm nào anh em gom Đất lên LTR giao lưu hé.

Thân chào

dammechim

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chim của bạn quá đẹp, nhưng mình không nhớ rõ là đã có bạn khuyên không nên cho chim tắm nắng qua cửa sổ vì sợ tia cực tím gì đó... nên từ đó mình không cho chú đất tắm nắng như thế nữa. Chúc mừng bạn có chú chim đẹp.

trinhpaygat

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào bác em có 1 vài ý đối với chim bác nè : chim đẹp dài đòn tướng tá sĩ quan cao ráo, lông lá mượt mà chim bác chắc khoảng 2-3 mùa bác nhểy !!! chim bác hình như chưa tới lửa thì phải vì khi chích chòe đất căng lửa thì lông là ôm sát người , cánh trắng bung ra ngoài và 2 cánh thường xệ xuống, bác nè chim cưng mà lót bố bằng giấy báo hihihi kì wá àh !!!
THÂN !!!:a35:

ngocmt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào bác em có 1 vài ý đối với chim bác nè : chim đẹp dài đòn tướng tá sĩ quan cao ráo, lông lá mượt mà chim bác chắc khoảng 2-3 mùa bác nhểy !!! chim bác hình như chưa tới lửa thì phải vì khi chích chòe đất căng lửa thì lông là ôm sát người , cánh trắng bung ra ngoài và 2 cánh thường xệ xuống, bác nè chim cưng mà lót bố bằng giấy báo hihihi kì wá àh !!!
THÂN !!!:a35:
Chính xác. Chuẩn không cần chỉnh. hihihi. Cái Lồng đẹp quá :a44: . cái đấy bao nhiêu tiền thế bác?

DUNG_NHI

Dĩ Hoà Vi Quý!
SVC$
0
Con đất hình hài khá chuẩn nhỉ,đẹp,dài đòn tướng tá cao ráo, lông lá mượt,hình ảnh thì đã có còn thiếu mỗi cái clip là hoàn thiện rồi.Cụ cho ace xin cái clip của em nó để mọi người cùng thưởng thức nào????? Thèm quá , nhìn thấy con đất lại tủi thân . ước ao mãi mà ko có con nào như vậy .Hàng hiếm quá , hay cụ Zen gửi ra Hà Nội cho nó đổi gió đê.

Chỉnh sửa lần cuối:

Lukhach

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
up cho đất đẹp wa, chúc mừng bạn, mình ở gần cv LTR, bữa nào xin hẹn gặp để đc chỉ dạy hen....

nguyenvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
em này chắc đang căng lửa,tướng chim đẹp quá,nhất là dáng em nó đứng rất là good,nếu được khi nào làm clip cho anh em thưởng thức mở mang tầm mắt bạn nhé

vanhn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bác zen có E đất đẹp quá bác chụp cái hình nhìn giống ở Đà Lạt quá!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom