Guest viewing is limited

_Heartless

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Có con đất này cho AE thưởng lãm vẻ đẹp trời phú cho con đất của mình
Many thanks for ur opinion
Clip đây
<iframe width="420" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/-3mMyBLWRvM" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

Con day la hinh anh

Và để bàn uống cafe buổi sáng
Sáng nay rảnh rỗi xách E ý đi cafe rồi tiện thể làm cái clip để bàn cho AE chiêm ngưỡng
<iframe width="420" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/TBfzShxuYrc" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

caonguyen688

Thành viên tích cực
SVC$
0
quá đỉnh luôn, uống cafe nghe nhạc nghe chim hót nửa rất tuyệt, chú chim đẹp đó mà nhìn chưa căng lửa lắm đúng không, chim mấy mùa rồi b?

boy_nhietdoi

Thành viên tích cực
SVC$
0
con đất chơi xòe bạn có cái clip thì ok hơn .... bạn chơi ở cội nào...giao lưu tí

_Heartless

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
quá đỉnh luôn, uống cafe nghe nhạc nghe chim hót nửa rất tuyệt, chú chim đẹp đó mà nhìn chưa căng lửa lắm đúng không, chim mấy mùa rồi b?
Chính xác bạn à. Lông đuôi còn đang ra bạn ơi, nhưng con này trong thời gian thay lông vẫn ì xèo suốt. Hì
Uống cafe nghe nhạc Trịnh hay nghe saxophone hoặc ghi ta có con đất hay khuyên để bàn hót thì quả là quá tao nhã

con đất chơi xòe bạn có cái clip thì ok hơn .... bạn chơi ở cội nào...giao lưu tí
Con đất này ra hình đủ bộ luôn. Mình ở Biên Hòa, ở đây ko có cội đất. Chỉ chơi tự phát và xách đi chơi kiểu này thôi

con đất chơi xòe đẹp quá ....

Cảm ơn bạn nha

Robin

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chòe đất VIP nhưng sao đuôi bị nát quá vậy ? Có phải do pro búng tay làm cho em nó chụp lồng bu đá không ? Tôi cũng ở Bửu Long - BH, có một con đất 2 mùa xòe hở kẻ. Pro ở đâu vậy ? hôm nào a e giao lưu cafe nhé. Tôi tên Tùng

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

longngahn

"một người vì mọi người..."
SVC$
0
...chú chòe đất này vừa hót vừa múa...mặc dù chim chưa căng lắm...chim quá chuẩn...cám ơn a _Heartless đã chia sẻ

KAN16

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chúc mừng bác có chú chim chơi rất hay. Em mới bập bõm chơi đất, cũng rất mơ ước gặp đc 1 em như của bác :)

KAN16

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nếu bác rảnh rất mong bác thường xuyên ghi clip em nó chơi ra đủ hình đủ bộ, chia sẻ cho ae 4rum cùng đc chiêm ngưỡng & luận bàn :) thx bác.

thanhvip_prao

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim hót hét wa' tốt..ở mình thằng bạn cũng có 1 chú than nuôi từ nhỏ lên phong cách chơi giống hệt chú đất của bạn..mỗi khi múa đấu là như thằng say rượu àh nhưng cách chơi thế kung hiếm có..cái này không phải do chim căng lửa mà có..đó là do tính cách của chú ta thế đó..chú này sao không mang đi thi chứ..phải thi..cho chú ta đi thi ngay kẻo lại phí 1 đời chim..hihi...chúc chú ta có 1 giải nhé..

_Heartless

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cảm ơn các bác đã có lời khen con đất của E. E nó mới ra Hà Nội sáng hôm nay. Vừa ra đã được chủ mới gọi khen nức nở vì đã làm nở mặt nở *** cho khổ chủ:a01::a01:. E cũng còn 1 con nhưng đang thay lông, con này con tuyệt hơn con kia. Đợi nó hoàn thành bộ lông E sẽ show ạ:a10:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom