Guest viewing is limited

congtam

Thành viên tích cực
SVC$
0
e mới mua đc e đất của người anh ở gần xóm để lại nhờ mấy anh đánh giá dùm.Chim con mùa này.:a15::a03:

oánh giá mạnh tay nha mấy anh:a16:

oc mit

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hi anh tâm con đất của anh đúng là còn non thiệt em nó chưa ra hình nữa mà đất con mùa thứ 2 mới chơi dc anh tâm ơi loia nay cung khó chơi lắm nuôi thì dễ con đất của anh dc cái là mỏ dưới mỏng hy vọng sẽ mau miệng chúc anh nuôi tốt nhé..thân

congtam

Thành viên tích cực
SVC$
0
con này chủ trc cùa nó nói nó hót nhiều và múa nữa vì bận công việc nên ổng không chăm kỹ nên tuột lữa bây giờ đang chăm e nó lại hy vọng tốt:a16:

SVC$
0
Chúc mừng anh Tâm đã có 1 con Đất đẹp ! con này trông có vẻ khá lanh lợi đó chúc mừng anh nha ! Thân !

oc mit

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chào anh anh còn nhớ em ko em là tài nè hihi thì đương nhiên là chủ nó phải nói tốt rùi đúng ko anh tâm để anh còn mua chứ hok lẽ ổng lại đi nói xấu con chim mình hihihi nhưng dù sao thì cũng mừng cho anh chúa anh nuôi tốt nha mà anh mua nó bao nhiu vậy vài lời góp ý có ji anh bỏ wa cho hiihihhihi thân

congtam

Thành viên tích cực
SVC$
0
hên có người không chơi để lại đó e bây giờ fải chăm e nó lại

theboylikefish

Thành viên tích cực
SVC$
0
con đất của anh mặt hiền quá anh Tâm ơi! đã vậy nó bị xù nữa, đất mà tuột lửa hơi bị khó chơi đó nha anh! nhưng được cái mỏ em nó mỏng, còn tướng thì chưa đánh giá được. vài lời nhận xét của em có gì không đúng bỏ qua cho đệ nha huynh.

nghi_khong_ra

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cứ nhè lúc chim đang đứng rút, xù lông, sao mà đánh giá được Công Tâm.

Phải chụp lúc chim đi hội dợt hay tệ lắm thì chụp lúc chim phơi nắng chứ. Vậy mới mong thấy rõ được "chân tướng" con chim.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom