Guest viewing is limited

khactu_215

Thành viên tích cực
SVC$
0
hehe. minh cũng mới phát hiện 1 ổ than bạch naz. sau 2 tháng thăm dò mình da tim ra kaka:a01:

quangtran

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim quí thì hay thật và muốn sỡ hữu cũng ko phải là chuyện dễ ngoài việc có tiền mà còn phải có duyên với chúng ,theo như tôi nghĩ nếu như nó rơi vào tay người có tâm nuôi dưỡng và thuần hóa chúng thì la một chuyện quá tốt ngoài ra chỉ sợ chúng rơi vào tay buồn qua bán lại rồi số phận của chúng thiết nghĩ cũng chẳng bằng những con chim thường ,....đấy ! sinh ra khác lạ nó khổ thế chưa biết tài đức ra sao chỉ biết rơi vào mắt con người thì trước sau gì cũng vào lồng nuôi nhốt cả , như kiểu chân dài bạc mệnh ấy nhỉ??? ngẫm thôi thì đẹp vừa phải là thuận với ý trời nhất phải không?

thân

xanh_tim

"Mê chim Hút Mật"
SVC$
0
Em thấy mấy chú này chỉ muốn cho chúng đẻ vài lứa kiếm thêm em nào trắng nửa mới sướng , dẩu biết rằng mấy em bị bạch tạng thì hơi khó sinh sản nhưng cứ thử cho biết ..... Em đang có 1 cặp than và 1 cặp lửa đẻ không biết bao giờ mới có mấy chú chim non bạch tạng hay bông mơ thì sướng nhẩt trần đời luôn ...............:a01::a01::a01::a01::a01::a01:

vinhphong

Thành viên tích cực
SVC$
0
tôi vừa phát hiện 1 cặp than .1 trắng bạch 1 bông .he he .bẩy mấy ngày nay chưa được .bẩ được sẽ pos lên cho ae thưởng thức .mà cặp này khôn quá chỉ bay đến hót chứ ko vào đá .ae nào có kinh nghiệm bảy chỉ tôi với

datviettri

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Wao.!! quả là một kiệt tác ko biết ai đang sở hưu~ nhi?
Cảm ơn...>?!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom