Guest viewing is limited

thanhnghia

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình cũng có 1 chú phú quốc xách tay từ phú quốc về lun, chó nhà bạn chắc không được thuần chủng đâu vì chúng có đủ màu, thuần chủnh thì chỉ có 1 màu không bao giờ có đốm, mà chó cha phải là chó của cậu nuôi không? mình nghĩ chắc chó mẹ hoặc là chó cha đã bị lai rùi! mà mình thấy chó nhà bạn đều có xoáy kiếm trông cũng đẹp đấy, chó nhà mình có xoáy đao.thôi vài lời gửi cho cậu, ý của mình không phải là chê chó cậu mà mình chỉ góp ý cho ae tham khảo thêm thôi, thân chào cậu!

hoanglam

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Thông nhớ để cho bên đây 1 bé nha giá hữu nghị ( 1 chầu cafe:a21:) ok chủ nhật này xuống alo cái nha. mang cái lồng hams xuống luôn nhá. cafe tới chiều luôn :a28:

mechim1993

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
Hôm nay em xin up 1 số chó ở nhà lên lun .
Hình đầu tiên là em chó đầu tiên , cũng là chú chó mà minh yêu quý nhất , tuy em nó lai rất nhiều

mechim1993

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
2 thành viên cuối cùng là 1 cặp chihuahua , em cái deo vòng cổ màu đỏ , em đực đeo màu trắng

centimet

Đắc nhân tâm...
SVC$
0
cặp chihuahua vàng đẹp lắm , mà con đực đang bị gì mà lông lá trụi rồi
Đi bác sỉ chích thuốc cho em nó đi bạn..

Thân
Centimet

hoanglam

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chó đẹp wa1 thông ơi. về đó thoải mái ha, nuôi quá trời luôn ha. thứ bảy này về đc ko. sợ CN ko có nhà.:a41:

mechim1993

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
Em đực bị vãy gầu , em đi bs Tùng ,bs chích co 4 ngày rồi cho thuốc về bôi , hiện nay em nó đã hết xuất hiện vãy gàu rồi , lông cũng dang mọc trở lại . Em cái thì gân 1 tuổi , em đực thì mới co 6 tháng à .

dammechim

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chihua nhà bạn đẹp thật, ngoài Bắc này hiếm lắm, ngày xưa mình cũng có một chú fox lai chihua cũng hay lắm nhưng giờ nó đang ở nhà đứa bạn rồi. Chú đực của bạn mà lấy làm giống thì tuyệt.

daisy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bốn chú thật dễ thương làm sao....thật hạnh phúc khi có chúng...xin chúc mừng bạn nha!

mechim1993

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
Em xin up tiếp 1 số ảnh về tụi nhóc PQ và mẹ tụi nó :a20: :a04::a04:
Đâù tiên vài hình về mẹ tụi nhóc :

mechim1993

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
Bây giờ tới tụi nhóc ::a29::a29::a20::a20::a20::a07::a07: mấy nhóc giờ được 1 tháng 1 ngày .

mg125/p1030004nx5.jpg/1/w640.png[/IMG][/URL]

xalung

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chó nhà bạn đẹp đó nhưng nó bị lai đi rồi. Không còn thuần chủng Phú Quốc đâu. Chó Phú quốc đâu có nhiều màu thế đâu. Tuy nhiên nó vẫn còn giữ được vài đặc điểm của chó Phú Quốc(xoáy lưng). Dù sao mà có một em để nuôi vẫn mê:a37:

mechim1993

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
Theo em thỉ tụi nó bị lai thì đúng nhưng về mặt thuần chủng thì bây giờ kiếm 1 em thuần thì rất khó . Miễn sao tụi no dễ thương là tốt rồi , cám ơn ý kiến của anh nhiều , mà mấy nhóc này lanh lắm , không giống chó tây tý nào mới bé tý mà biết tìm cách di lung tung rồi đào bới cây , biết vệ sinh đúng chổ , suốt ngày cắn nhau , sủa tùm lum ( bắt trước con mẹ khi có khách lạ lên xem ) theo em thì về màu sắc thì không được ưng ý nhưng tụi nhóc đã có nhiều điểm về của 1 em PQ ở đảo : khôn , không sợ nước ,hay đào đất để chui vô nằm , chắc cũng còn nhiều đặc điểm mà em chưa phát hiện , đây cũng là bầy PQ đầu tay của em , em tin rằng sễ tạo ra những em PQ đẹp chứ em không dám nói là thuần . Chúc diễn đan ngày càng phát triển mạnh .

chickeninvaders

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hi Chào Bạn !
Hiện Mình Cũng Đang nuôi 1 cún PQ cái Sinh ngày 19/9/2009
Mình đang tính lớn lên kiếm chồng cho e ý nhưng chưa biết kiếm đâu
nay tìm được bạn vừa đam mê cũng thích cả chó nữa trùng hợp 2 sở thích hi hi ...bạn có định giữ lại cún nào nuôi ko nếu giữ lại nuôi cún đực nào thì khi nào cún nhà mình đến tuổi cập kênh thì ae mình giao lưu nhé ....bạn đam mê dòng chim nào nhỉ ....mình đam mê HM ....
Rất mong được gặp và giao lưu với bạn
Thân Chào!

flyaway

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
thích thật đấy, mình ở Đà Nẵng chắc khó mua lắm, chắc phải làm chuyến PQ island!không bết trong forum có ai ở ĐN ko nhỉ

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom