Guest viewing is limited

mechim1993

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
Ngày 26/10/2008 . Lúc 5h sáng em Phú Quốc cái của em đẻ . Em xin up 1 số ả chó con lên .
Em đầu tiền nè :

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

mechim1993

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0

mechim1993

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
Các bác thông cảm cho em lần đầu up hình .
Em Xin tiếp tục

mechim1993

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
Em Đang mò up hình 1 loạt cho nhanh , chó PQ nhà em nó đẻ đủ màu lun nhìn xinh lắm

mechim1993

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
:a44::a44::a44:
Chó mẹ màu vàng mà ko biết sao tụi nhóc ra đủ thứ màu hih , nhưng em nào cũng có xoáy hết .

hoanglam

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bầy này thuần chủng luôn hả Thông. khi nào lên pm uống cafe nha.

mechim1993

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
p1020772ex5.jpg]

Em còn thiều 1 tấm :a01::a01:

mechim1993

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
Chào Lâm , bầy này tui còn không biết nữa nhưng ko thuần đâu . Tại chó mẹ màu vàng + chó bố màu vàng lun mà không biết tụi nhóc sinh ra lại có nhiều màu , nhưng em nào cũng có xoay + không đuôi heo là mưng rùi . Ngày hôm nay ngồi ngắm tụi nó hoài không chán . Tý nữa tui up hình chó chihuahua lên lun . A Phước vào nhận xét giúp nhóc nha ( gần nhà mà không biết nhà để qua tham quan " gia đình chó " nhà a nha . Chúc diễn đàn vui vẻ

hoanglam

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con Quậy bên mình cũng sắp đẻ rồi nè. mang về quê rồi khi nào đẻ mới mang lên lại.

fly_tomoon

Cuộc đời đó có bao lâu mà hững hờ
Thành viên BQT
SVC$
0
Bầy QP con con dễ thương quá hen, chị thik em PQ có đốm nhất :a44::a44:

Lúc em PQ mama có thai, em có bồi dưỡng thêm thức ăn chi không ? Có phải chăm sóc theo chế độ riêng biệt nào ko? Vì em PQ nhà chị cũng vừa đem đi phối viè, hy vọng sẽ có 1 bầy PQ con con.

:a44:

mechim1993

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
Chào chị , em không chuyên gì về cho cả , hiện nay em học ngành thú y ở Củ Chi , nghe ông thầy nói khi chó mẹ mang thai thì nên cho ăn thêm canxi + phơi nắng chó mẹ thì bầy con mới có bộ khung xương chắc khoẻ được . Ngoài việc cho ăn canxi , em cũng có chế độ dinh dưỡng khác ( ăn ngon hơn mọi khi :a01::a01: ) ngoài ra em còn cho em nó thả ngoài chơi từ khi phối tới khi cho mẹ sanh , để cho xương chậu to ra ==> cho mẹ sanh dễ hơn . Em có đốm là đứa sanh sau cùng mà nó lại to nhất bầy :a01: , Em trắng kem thì đầu tiên . Em cũng chúc chị có 1 bậy PQ con dễ thương

hoanglam

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
khi nào bầy chó cai sữa kỉ niệm bên đây 1 bé nha Thông :a21:

centimet

Đắc nhân tâm...
SVC$
0
Chào Lâm , bầy này tui còn không biết nữa nhưng ko thuần đâu . Tại chó mẹ màu vàng + chó bố màu vàng lun mà không biết tụi nhóc sinh ra lại có nhiều màu , nhưng em nào cũng có xoay + không đuôi heo là mưng rùi . Ngày hôm nay ngồi ngắm tụi nó hoài không chán . Tý nữa tui up hình chó chihuahua lên lun . A Phước vào nhận xét giúp nhóc nha ( gần nhà mà không biết nhà để qua tham quan " gia đình chó " nhà a nha . Chúc diễn đàn vui vẻ

Có phải bạn đang nói đến Cent?

Đang don dẹp hồ cá , sắp xếp lại mấy con rùa , nên chưa nghiên cứu được...hi hi
Chút tối yên tỉnh , Cent sẻ có bài phân tích giúp bạn..

tạm thời : Có thể nói đây là bầy chó 50% đạt chất lượng ( một màu+ xoáy ).. , về phần chó có vá và màu trắng bạch cần xem xét chó mẹ chó cha để tìm hiểu sâu hơn về gien của giống chó PQ

thông thường thì những người như Cent rất quan tâm đến chuyện sinh nở thế này , chủ yêu là phải có hình chó cha , chó mẹ , theo dỏi sự phát triển của bầy con...để tìm những kinh nghiệm cho bản thân , rút kinh nghiệm ấy... phổ biến trên 4r để tránh cũng như cải thiện ở những lứa sau...nhằm hướng tới chó PQ hoàn hảo hơn ở cộng đồng.

Rất mong bạn cập nhật anh thường xuyên , chúng tôi rất biết ơn về việc làm ý nghĩa này của bạn

Thân
Cenitmet

Chỉnh sửa lần cuối:

mechim1993

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
Vâng , 1 tuần em sẽ chụp 1 số ảnh lên cho a Phước xem . Chó bố cũng màu vàng , chó mẹ cũng màu vàng em mua của chú gì mà a giúp chú ấy rao bán cho PQ từ đảo về đó . Em không nhớ tên , em cũng cám ơn a về lời nhận xét đó , có dịp em sẽ qua tham quan nhà a chơi

RONG-DAT

Thành viên tích cực
SVC$
0
xin chúc mừng bầy chó đẹp quá.Anh kết con màu đen quá Thông ơi,coi để lại anh chú đó nha

huanpham

Vô thường
SVC$
0
Chúc mừng Bác, Bác có đàn Phú Quốc đẹp quá Bác có ý chia lại không vậy. Em cũng đang thèm một Em Phú Quốc để cho Ông già chăm đây.

CHIM CẢNH

Thành viên mới
SVC$
0
Em có ý định share lại chú nào không nếu có thì cho mình đang ký em đốm nha mình kết em đó lắm đó !!!

mechim1993

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
Dạ tất nhiên mấy em đó khoản 2 tháng thì em cũng cho mấy nhóc về nhà mới , chứ 4 tụi no + thêm mấy em nữa thì chắc em chết mất .

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom