Guest viewing is limited

hieuthuong

Thành viên mới
SVC$
0
bác Nam Nhi a.em là người thanh hoá đây.em đang học ở trong Vinh,mới ít tuổi nhưng em mê chim lắm,đặc biệt là chim cu gáy,em thấy bác là một người có kiến thức về chim rất giỏi,em muốn hỏi xem bác hiện đang ở chỗ nào thanh hoá để lần tới khi về quên em nhờ bác xem con chim cu gáy em mới mua hộ nhé,em mua 500k đó,nó gáy sướng lắm,thanks bác trước nha
:a27:

NAMNHI

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ðề: Cách chọn một chú cu gáy hay

bác Nam Nhi a.em là người thanh hoá đây.em đang học ở trong Vinh,mới ít tuổi nhưng em mê chim lắm,đặc biệt là chim cu gáy,em thấy bác là một người có kiến thức về chim rất giỏi,em muốn hỏi xem bác hiện đang ở chỗ nào thanh hoá để lần tới khi về quên em nhờ bác xem con chim cu gáy em mới mua hộ nhé,em mua 500k đó,nó gáy sướng lắm,thanks bác trước nha
:a27:
Chào bạn!
Bạn ơ huyện nào của Thanh Hoá vậy?! Mình ở Thường Xuân, ngay Thị trấn luôn. Cảm ơn bạn đã có lời động viên. Vâng! khi nào có điều kliện mời bạn đến chơi nói chuyện chim cò với nhau cho vui. Nhưng nhớ PM cho mình trứoc nhé! Vì thi thoảng mình cũng phải đi công tác, nếu trúng dịp đó để bạn chờ thì lại mất hay!
Chúc bạn học tốt!

hieuthuong

Thành viên mới
SVC$
0
Ðề: Cách chọn một chú cu gáy hay

vậy thì gấn quá,em o triệu sơn đây
ngay thị trấn luôn,lên nhà anh thì fải đi qua nhà em đó,vậy thì nhất định fải mời anh vào nhà chơi đó,khi nào anh xuông triệu sơn thì nói cho em biết với nha,hết năm nay là em ra trường rồi,kiểu này sắp được gặp anh rồi,nhà em nuôi nhiều chim lắm,hiii

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom