Guest viewing is limited

The_Unborn

Thành viên tích cực
SVC$
0
Em muốn đặt mua thức ăn cho chim C édé EggFood Premium và thấy giao bán trên shop mà không biết làm thế nào? Các bác có thể chỉ giúp em được không ah? Và nếu mua thì cách giao dịch như thế nào ah? Rất mong được sự giúp đỡ của các bác!
Nếu có thể xin các bác cho em xin số điện thoại trưch tiếp của cửa hàng cũng được ah!

Chỉnh sửa lần cuối:

TDP

"...một đam mê, một dại khờ, một tôi..."
Thành viên BQT
SVC$
0
Xin trả lời 1 lần nữa về loại tức ăn Cedé: Lọai thức ăn này SVC Shop Online chỉ nhập về 1 lần duy nhất sau đó không nhập về nữa, lý do tuy giá có thấp hơn nhưng chất lượng hàng không tốt bằng lọai Orlux Gold Patee Yellow, nên hiện giờ cửa hàng chỉ còn nhập về thức ăn của Hãng Orlux.
Các lọai thức ăn cho chim nói chung và yến nói riêng (Hồng yến và Hòang yến) thường không có trên thị trường, thỉnh thỏang có một vài bao do xách tay về, SVC Shop Online có hàng do có thành viên ở Mỹ đặt mua giúp và gửi về.
Với Hòang yến bạn có thể mua dùng thử lọai Orlux Gold Patee Yellow (Cám trứng mật ong dành cho Hòang yến)
Với Hồng yến bạn có thể mua dùng thử lọai Orlux Gold Patee Red (Cám trứng mật ong dành cho Hồng yến)

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom