Guest viewing is limited

xuantiep

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào các bạn,m là thành viên mới. Hnay mình post mấy ảnh này lên cho các bạn thưởng thức nha

chú chim này bán tại chợ HHT ngày hnay,chủ chim họ báo giá đắt quá nên e chịu ko mua được,thôi đành chụp mấy cái ảnh về coi cho vui vậy,hjhj:a01::a01::a01:

quangnghiep

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chú chim đẹp quá. hôm nay mình cũng ra hht nhưng lúc 2h tiêc quá.... con này đẹp thật ko biết giọng thế nào?
nhưng mà hình chữ C nhìn ngon. không biết giá cả cũng như giọng ntn

gjathuc

Thành viên tích cực
SVC$
0
:a15: bác đã tậu đc em này ah. cho mình hỏi thêm là giọng em nó có đẹp như dáng em nó ko. hjhj

ÂuSìGòn

Thành viên tích cực
SVC$
0
chim bắc to và đẹp quá các bác nhỉ. mơ ước sở hữu 1 em to vật vã về nuôi chơi mà chưa được.

sodocdac

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em này dáng đứng cúp đuôi dẹp quá. Chim căng lửa thế này thì chắc giá cũng khá bác nhỉ ?

chaomaoyenbai

Thành viên mới
SVC$
0
ban nao thich chao mao minh xin tang ban chu chim chao mao, vi minh cung rat thich choi chim neu ban nao co chim chao mao hay cho minh xem voi nha!:a35:

P/S : Bạn đã vi phạm nội quy của diễn đàn . ( Bài viết gửi đi phải gõ tiếng việt đầy đủ )

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

lyden78

Thành viên tích cực
SVC$
0
nói chung ráng đứng chữ sê hầu to mào cao ok rồi nhưng phần quan trọng nhất là đấu đá và giọng em nó sao thôi:a21::a21::a21::a21::a21::a21:

miss_you505

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con này nhìn tu­o­ngs cũng bt thôi, các bác cho em hỏi giò­ lên chọ­ chim HHT có phải mấy cái cu­­ar hàng ỏ­ cuối đu­­ong HHT không các bác, hôm rồi em cũng có dịp qua đó nhu­ng có nhìn thấy mấy cái CH bán lồng chim ỏ­ đóa thôi àh, các bác cho em hoải chim bồi ỏ­ HHT có phỉa chim hồ tây không vậy hay chim ỏ­ vùng nào chuyển đến

cutidangyeu

"Em Đang Dưỡng Tính"
SVC$
0
Chim bạn nhìn đẹp đó nhưng hình như chưa dạn ( quen người )lắm thì phải, mình thấy phần trên mỏ còn bị xước :)

bogia86

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim các nơi họ đưa về thôi, chứ chim Hồ Tây làm j còn nhiều với lại jo bẫy cũng khó mà:a33:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom