Guest viewing is limited

thai551994

Thành viên mới
SVC$
0
em xin vô thẳng vấn đề là em rất đam mê chim cảnh đã nuôi tầm 6 con Chào Mào nhưng tết vừa rồi phải cho ra đi hết vì phải về quê và không có con nào có triển vọng nay e mới mua đc 1 con khá tốt, nhưng em ko có chim hay đễ nó học theo nên em có nguyện vọng cho nó đi tầm sư học đạo a nào nhà có chim hót hay cho em gửi nó vào học với năm nay em học 12 nên nếu mấy anh có giúp thì giúp cho chót cho em nó học thành tài e đón nó về tiền học phí thì tùy mấy anh tại em muốn có một con chim hay nhưng không đủ tài chính nên mới nghĩ đến cách này anh nào giúp đc em đội ơn lắm nếu đc mấy anh nt cho em nha tại em onl ít lắm SĐT:01298897123 em tên Thái

thai551994

Thành viên mới
SVC$
0
Em xin bổ xung thêm e đang ở trọ trên đường Phạm Văn Bạch Q.Tân Bình hằng ngày đi học ở quận 3 anh nào giúp đc giúp e với

thai551994

Thành viên mới
SVC$
0
ko ai giúp e hết ah buồn vậy:a09: ai giúp e cảm ơn nhìu huhu

Chào Mào Bl

"Đam mê Chào mào"
SVC$
0
Nghe em nói thấy mông lung quá, nói là chú chim của mình mới mua khá tốt, vậy nó tốt ở điểm nào? Em hãy nói rõ xem nào...

Con chim đấy tuổi tác thế nào rồi mà em còn cho nó đi học??? Em nên nhớ câu "tuổi nào việc nấy" nhé.

thai551994

Thành viên mới
SVC$
0
E cũng chả biết nói sao nhưng lúc ở tiêm trong lồng tập thể thì lúc kè chim nó là con khỏe nhất sàn cầu 1 tiếng rưỡi không nghĩ lúc về nhà bật youtube thi nó hót cũng ok lắm e thì ko biết tặp cho tắm thế nào cả. Đặc biệt nó ko chịu ăn trái cây tập mãi mới ăn chuối đc nếu a giúp đc em đem qua anh đánh giá hộ e cái chư tập chơi hơn nữa năm nay mà còn gà mờ lắm nếu đc a Chào Mào Bl giúp thì quá quý rồi a hồi đáp sớm cho e nha nếu đc hôm nay e đem qua cho a đánh giá lun

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom