Guest viewing is limited

huybas

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Con này thằng bạn ở huyện Tủa Chùa, tỉnh Điện Biên cho tui. Nó vẫn còn non những rất dữ

huybas

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Con này là động vật hoang dã nguy cấp quý hiếm trong công ước Quốc tế về bảo tồn thiên nhiên (công ước Cites) và Nghị định số 32/2006/NĐ-CP của Chính phủ về quản lý động thực vật rừng hoang dã nguy cấp quý hiếm, nếu bán sẽ bị xử lý theo quy định tại Nghị định số 99/2009/NĐ-CP của Chính Phủ về xử lý vi phạm hành chính trong lĩnh vực quản lý rừng, bảo vệ rừng và quản lý lâm sản. Vậy nên không bán được đâu bạn ơi....,​

atinhyeula_1+1=?

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nên cột cả hai chân của chú chim bạn ạh, cột như thế khi chim nhảy dễ bị trật khớp háng hoặc gãy chân chim, thân.

khongtuoc3

"Sông có khúc người có lúc"
SVC$
0
ôi chú chim ưng của bạn đẹp quá,nhưng bạn chơi động vật quý hiếm thế hihihi ngồi tù có ngày à

ko co

Thành viên tích cực
SVC$
0
bạn có em Chào Mào đẹp quá mà nuôi cm như cách của bạn thì quả thật là pro mà nói thật mình cũng thích chú cm này bạn có thể tặng cho mình được ko?mình sẽ tặng bạn bác hồ như vậy sẽ ko phải là mua bán và em cm kia cũng ko phải là loài quý hiếm:a01:

hungbv

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con này ko phải thuộc dòng ưng, tên nó là java hawk eagle, chim hay, hiếm, nếu muốn chơi laọi này thỳ ae chia sẻ kinh nghiệm

quetran_08

Thành viên mới
SVC$
0
Mình cũng có một con như của bạn. Nó không phải là chim ưng đâu mà là đại bàng đấy.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom