Guest viewing is limited
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

daiga

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mấy anh trên forum có chổ bán chim ưng trắng mắt đỏ gia 500k cóa nên mua không em là hoc sinh

Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0
nên mua khi bạn mới biết chơi và muốn thử cảm giác mạnh với loài thú dữ này.
K nên khi bạn đang nuôi một loài chim nhỏ bé hơn con ưng đó.
Mong bạn suy nghĩ kỹ trước khi quyết định.và cả một tương lại lâu dài nữa đó.

hungbv

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ko nên mua, bạn nên tìm hiểu kĩ về chim săn trước khi nuôi, chim săn là cả một nghệ thuật, việt nam ko có loài nào là ưng trắng cả chỉ có diều trắng thôi, loại ấy chong nam thường nhiều và bây giờ đang là mùa chim non

west110

Thành viên mới
SVC$
0
mấy anh trên forum có chổ bán chim ưng trắng mắt đỏ gia 500k cóa nên mua không em là hoc sinh
ai bán vậy bạn mình cũng đang muốn mua 1 con để nuôi
cho mình địa chỉ đi
:a15::a20:

The_Unborn

Thành viên tích cực
SVC$
0
Nếu bạn muốn nuôi chim ưng thì nên mua! Nhưng phải tìm hiểu cách chăm sóc em nó trước khi quyết định! Mỗi 1 loài chim đều có cách chăm sóc riêng, nhất là các loài chim ăn thịt, nếu bạn không tìm hiểu kỹ cách nuôi thì mua về rất dễ chết! Mọi chuyện đều có thể đối với con người mà bạn! Chúc bạn có quyết định đúng đắn để tìm nuôi 1 loài chim phù hợp với mình và cũng chăm sóc chúng thật tốt!
The_Unborn.... thân...!

west110

Thành viên mới
SVC$
0
có ai biết chỗ nào bán chim ưng con không nhỉ,chim mới nở càng tốt. giống như trong hinh ở cái link ni thì.............quá oki
cảm ơn các pác trước

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

TDP

"...một đam mê, một dại khờ, một tôi..."
Thành viên BQT
SVC$
0
Các bạn lưu ý:
Chim ưng, đại bàng có một số loài đã có trong sách đỏ, cấm mua bán, nuôi dưỡng nên khi muốn mua và nuôi dưỡng nên tìm hiểu kỹ, tránh những điều đáng tiếc xảy ra. Vì lý do này mình xin phép khóa bài này lại, mong các bạn thông cảm, cám ơn đã hợp tác.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom