Guest viewing is limited

Phương Biên Hòa

"Hội Chào Mào Biên Hòa"
SVC$
0
Gửi AE xem con Thanh Tím mồi đá tay của mình nè, mình mới xu được của ông chú.. hihi.. chim xung lắm, treo lên là chơi. k bàn cãi gì thêm, ông chú đi bẫy đc hơn 40e rùi, về tay mình thì mới bẫy đc ít và chia lại hết cho AE cội Bình Thạnh xem như món quà giao lưu.. hihi..
đây là video .. hẹn lần khác có hình ảnh và clip e nó đánh bổi nhé..

<iframe width="420" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/erG94F-H3ME" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

http://youtu.be/erG94F-H3ME <<== phòng khi k xem được video nhé
Thân !

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

kenken

Thành viên tích cực
SVC$
0
a phương up lại đi o thấy j hết à, mà con đó căng thiệt nha treo lên là hót suốt. chắc kiểu này em kiếm chổ nào nhiều xt hú ah đi bẩy cho zui!(chỉ chổ thui còn mồi thì lấy của anh).

tanoai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cho em xin cái địa chỉ hay nt cho em khi nào có chim bổi nhé.
Dạo này nhàn nhiều nên muốn nuôi lại vài chú hút mật và thanh tím cho nhà nó vui lên
Thanks,
tanoai ....

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Phương Biên Hòa

"Hội Chào Mào Biên Hòa"
SVC$
0
a phương up lại đi o thấy j hết à, mà con đó căng thiệt nha treo lên là hót suốt. chắc kiểu này em kiếm chổ nào nhiều xt hú ah đi bẩy cho zui!(chỉ chổ thui còn mồi thì lấy của anh).

Oke.. Đạt.
Tìm ở đâu thấy rùi hú a. AE mình đi đánh cho vui nè.. hum bữa ra cội a quên đưa cho chú e xem.. mải nói chuyện với ***** mấy cha nên quên mất.. hi.. có thì thứ lỗi cho a nhé.. A chơi CM nữa, chim chưa căng, nên k dám khoe.. hihi.. cho núp lùm bắn tỉa thui.. hì

Cho em xin cái địa chỉ hay nt cho em khi nào có chim bổi nhé.
Dạo này nhàn nhiều nên muốn nuôi lại vài chú hút mật và thanh tím cho nhà nó vui lên
Thanks,
tanoai ....

Hi.. Chào bro..!
OK với bro thui nè, hok có gì khó cả.. mình bận đi làm cả tuần rảnh CN mún đi đánh cho vui mà dạo này mưa gió thất thường quá nên k dám đi xa.. đánh qoanh qoanh gần nhà thui àh.. có gì thì bạn nhắn tin qua hộp thư riêng cho mình nhé, nhớ để lại nick yahoo, sdt cho tiện liên lạc...
Thân !

kenken

Thành viên tích cực
SVC$
0
cội trên đó zui lắm, máy ace trên đó hòa đồng thật đấy. mà em xt của anh em coi rùi, o kỹ lắm nhưng nhìn thì rất ok xung cực. trên đó em cũng thấy cm rừng bay qua bay lại mà o ai bẩy hả anh(hay vùng đó chim dở).
hồi đó toàn đi cội 198 toàn tai to mặt lớn o dám lía xía dô sợ bị bắn chết.
để về quê lụm chim của ông anh đem lên dợt thử chứ giờ đi coi là chính mà em nuôi toàn giọng bình dương thui, (cho em cám ơn 2 ly cafe nha đi lên đó mà để anh bao hơi kỳ kỳ) có dịp em lên nửa nghe mấy ổng nói chuyện cười đau cả ruột.

Phương Biên Hòa

"Hội Chào Mào Biên Hòa"
SVC$
0
hihi.. oke thui nè.. Bên cội Biên Hòa này thì oke đi em, e cứ lên chơi, mang chim cùi lên giao lưu cũng đc.. k có gì thắc mắc đâu.. AE ở đây giao lưu vui là chính k có phân biệt chim hay dở đâu e.. về tuổi tác thì cứ nói chuyện vô tư đi. Nhưng để ý mấy anh mấy bác lớn tuổi tí xíu nhé.. ở đây thì nói chuyện vui,, tầm phào.. cho thoải mái.. nhưng k có nói bậy và tục tĩu àh nha. hihi..
Chim CM ở đây chơi là chủ yếu, có mình a to gan chơi xanh tím ở đây thui.. hehe.. e cứ mang xanh tím hay sâu lên đây chơi, a bảo kê cho.. hehe.. yên tam..
Thấy chim CM a hok,, nhìn oke lắm nhưng chưa xung, đem ra sợ mấy con kia nẹt nó hoảng nên từ từ, a cho nó núp lùm bắn tỉa thui.. đang trong thời gian học việc.. hihi
Rảnh lên chơi nhé..
Thân !

kenken

Thành viên tích cực
SVC$
0
bạn em nó mê lên đó rùi rủ đi riết(o bit mê chim hay mê mấy em trên đó).cội zui quá mà thấy it người tới nhỉ chắc xa quá.

Phương Biên Hòa

"Hội Chào Mào Biên Hòa"
SVC$
0
hihi.. mấy e trên này cũng dễ thương lắm. nhưng có e bị khìn khìn. hehe.. ở đây chơi CM từ 7h - 11h30 nhưng tầm 8g-8g30 mới đông.. rùi 10h30-11g chắc ae về hết.. hihi.. ở đây đỉnh điểm lên tới gần 40 lồng.. như thế này thì k ít đâu nhé... trung trung thì 20-25 lồng.. như dzậy là oke rùi :D
Thân !

kenken

Thành viên tích cực
SVC$
0
anh bẩy dính con thanh tím nào ngon alo chia lại cho em nha đang tính kiếm 1 con nửa về nuôi(con kia mèo vồ jo bể lun rùi đang cho em nó tịnh dưỡng) mấy bửa nay nghe xt ngoài hót quá mà o bit em nó đang ở đâu hết. dạo này o bit mấy cha đánh ở đâu mà về xt ngày hơn chục con kiều này chắc hết chim quá.

longngahn

"một người vì mọi người..."
SVC$
0
...vừa đẹp...vừa lành...dễ chơi quá...thèm ơi là thèm...cám ơn a Phương Biên Hòa đã chia sẻ...

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom