Guest viewing is limited

bachlongcc2003

"người yêu chim cá cảnh"
SVC$
0
chú này được một năm lồng rồi các anh ạ:a31:.còn nhảy nhiều nhưng hót kinh khủng lắm nha:a29:.đợi đến hè là em cho ra trận để thu phục vài em địch về nuôi:a16::a16:.hihi
]
[
]
[anh em nhận xét dùm nhé

yeucaliathia

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
woh nhìn đẹp ghê ta, con này chắc siêng hót dữ lắm mà hình như bộ lông không được đẹp cho mấy :a24:

Ngọc_Quyên

Thành viên tích cực
SVC$
0
mua lăng wăng về cho em nó ăn đi anh ơi, 1 ngày 1 cóng đầy để em nó rà,ăn vào kêu ác chiến lắm à, bổ sung thêm trái trứng cá nữa nhen

bachlongcc2003

"người yêu chim cá cảnh"
SVC$
0
woh nhìn đẹp ghê ta, con này chắc siêng hót dữ lắm mà hình như bộ lông không được đẹp cho mấy :a24:
lông của em này mượt và bóng mà bạn:a45:.nhưng chưa trổ hết lông đỏ à.chắc đợi thay lông lần nữa là ok luôn.
mình đang cho ăn chuối hàng ngày:a21:. lăng quăng ,.nhền nhện nhà,.trứng cá thì 1 tuần cho ăn 1 lần

nhan1234

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim đẹp quá , nhìn mà phát thèm , bác nào kiếm giúp mình một em được ko?

củcàrốt_hócmôn

Thành viên tích cực
SVC$
0
mình nghe nói ở Bình Dương và Đồng Nai nhiều chim chiến lắm ( ốc mít , sâu đầu xanh , sâu đầu đỏ khuyên, huýt cô, quế lâm , quạch mòng ) nhiều lắm , mua 1 chú về bẫy hết sẩy lun. Còn cái cách của anh Ngọc_Quyên giúp cho Ốc Mít lên lửa và dễ suy chim lắm, cho Ốc mít ăn lăng quăng thì chim chỉ ăn được vài con thôi , và để lâu đần lăng quăng biến thành muỗi , mà chúng ta che áo lồng vào buổi tối thì muỗi chích chim chết mất
CCR có cách cho ốc mít lên lửa , mua cá Dăm ( cá cho la hán ) cho cá vào cóng khô rồi cho chim tự mổ , cách đó chim sẽ lên lửa rất mau

sothich

Thành viên tích cực
SVC$
0
sao không thấy hình vậy bị sao rồi mong anh post lại giúp em thủ nghe mấy anh đã thấy nói đẹp mà em thì không thấy đc

anhthi

Thành viên mới
SVC$
0
chú này được một năm lồng rồi các anh ạ:a31:.còn nhảy nhiều nhưng hót kinh khủng lắm nha:a29:.đợi đến hè là em cho ra trận để thu phục vài em địch về nuôi:a16::a16:.hihi
]
[
]
[anh em nhận xét dùm nhé
anh có thể chỉ cho em cách tập om ă thức ăn (cám) không

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom