Guest viewing is limited

puytran

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hôm nay tình cờ thấy 1 con cút hoang bi mắc bẫy đa năng. Ở chỗ này thấy có nhiều cút minh đang định dùng nó làm mồi bẫy. Có bạn nào ở đây thạo về bẫy cút không? Hãy san sẻ chút kinh nghiệm nhé.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

chaomaotanphu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tôi cũng thích cái con cút rừng này lắm...Tôi thấy mấy anh bạn ở chổ tôi đi bẫy cút bằng băng tiếng kêu của cút và vài cái khung lưới nhỏ thôi. Mấy ảnh dọn đường đi cho cút rồi cắm lưới mở băng. Cút nghe tiếng kêu trong băng bay đến và chui vào lưới. Chưa thấy bẩy bằng cút mồi lần nào nên cũng không biết. Mấy lần theo nài nỉ cái băng í mà mấy ổng không cho...hic.. Lên mạng thì không thấy ai chơi loại này hết..:a03:.. Cũng mong có người có kinh nghiệm để trau đổi mà không có... Theo mình bạn nên nuôi cho nó dạn và chịu kêu đi cái đã rồi bẫy tính sau hen...khi đó có chút kinh nghiệm chia sẽ cho mình hén..

khunglongnui

Thành viên mới
SVC$
0
Hê Hê! Bẩy chim cút là nghề của chàng, cứ rảnh là đi 1 buổi là về nhậu vô tư. A01 nếu anh em ai có nhu cầu cần học nghề thì mail cho tui nha ko cần hoc phí. mail: changtrai_krongana@yahoo.com

papu_carolin

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hehe...xin hỏi các bác Học Phí và Nhậu Phí cái nào $$$ hơn? Đê bữa nào em còn thu sếp diện kiến khunglongnui nữa ạh?

copden

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hê Hê! Bẩy chim cút là nghề của chàng, cứ rảnh là đi 1 buổi là về nhậu vô tư. A01 nếu anh em ai có nhu cầu cần học nghề thì mail cho tui nha ko cần hoc phí. mail: changtrai_krongana@yahoo.com

Bác ơi cho em cai file tiếng chim cút với em có băng rồi nhưng tạp âm nhiều quá.Có cả tiếng người trong đó nửa:a43:

văn quý

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim cút là loài dể bẫy nhất chỉ cần 1 con chim mồi là có thể bắt được chim ngoài rừng lúc nhỏ mình có nuôi 1 con cút con nuôi đến lớn làm chim mồi bẫy đã lắm chim cút chim mái mới bẫy được

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom