Guest viewing is limited

longlatrobe

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào các bác trong diễn đàn hiện e mới bắt được một e khuyên bổi ở cợ Hà Đông nhìn e ý cũng được và cũng có phần mau mỏ, nhưng e hơi thắc mắc một chút là chim mộc và chim thuộc có nên đặt cạnh nhau ko?? hiện e cũng đã nuôi một chú khuyên thuộc líu và chuyện suốt ngày e sợ dặt chim bổi gần chim thuộc thì chim bổi sẽ bị chột mà sau này sẽ ko líu được. . . các bác nào có kinh nghiệm thì giúp e với

quangbup

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào các bác trong diễn đàn hiện e mới bắt được một e khuyên bổi ở cợ Hà Đông nhìn e ý cũng được và cũng có phần mau mỏ, nhưng e hơi thắc mắc một chút là chim mộc và chim thuộc có nên đặt cạnh nhau ko?? hiện e cũng đã nuôi một chú khuyên thuộc líu và chuyện suốt ngày e sợ dặt chim bổi gần chim thuộc thì chim bổi sẽ bị chột mà sau này sẽ ko líu được. . . các bác nào có kinh nghiệm thì giúp e với
theo em thì bác treo 2 lồng xa xa nhau 1 chút tốt nhất là đừng để gần nhau vì chim mộc chưa đc dạn người nên rất dễ bị chột chim. để xa cho bọn nó goi nhau thì chim mộc của bác có thể mau líu hơn đấy.Nuôi khuyên mộc rất vất vả ko như khuyên thuộc.Chúc con mộc của bác mau dạn người và nhanh líu.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom