Guest viewing is limited

chipxinh2609

Thành viên tích cực
SVC$
0
tình hình là em có 1 em CM nhưng yếm hơi lợt ( gần như không có yềm) vậy mấy bác cho em hỏi nó có ảnh hưởng tới độ bền con chim không và con chim như thế có chơi hay hay không mong các bác giúp đở. Thận cám ơn

xuannhatrang77

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
yếm đậm hay lợt thì chỉ làm con chim đẹp thêm thôi không ảnh hưởng gì đến nết chơi cả. mình có 1 con ko có yếm mà vẫn đi thi 30?4 tại nha Trang vào top 10 đó. Gối cẳng mới quan trong về nết chơi.

hms1993

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em nghĩ đơn giản là do zen của cha mẹ nó thôi...cũng giống như con người ta có người lông tay lông chân nhiều,có người thì lại không có 1 cộng lông tay chân hoặc rất ít.... (em ví dụ cho vui tí ^^):a11:

giangcoii

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cái yếm nó chỉ làm cho con chim đẹp hơn chứ ko thể hiện đc độ bền của con chim đâu bạn ạ

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Ở con CM và bộ ức/yếm mà nói cũng tương tự như con Cu Gáy có bộ cườm đẹp vậy.

Phần lớn có bạn bảo: "bộ yếm chỉ tôn lên vẻ đẹp chớ không ảnh hưởng tới độ bền hay thế chơi."

Theo cá nhân mình mà nói thì không hẵn thế. Đúng là con CM cái mũ đẹp mới quan trọng... bởi vậy mới gọi là chim: "Đội Mũ" ... "Chóc Mào" ... "Chào Mào"

Nhưng độ bền cũng dựa vào cái ngực bao gòm bộ yếm. Không nên quá treo lợt ít... mà dài gần đụng cũng chưa chắc đã hay.
Vì vậy cần phải đủ khá.

Phong Trào CM nổi lên và chơi mãi tới giờ các fans chúng ta cũng đã nghiệm ra rồi.

thân mến,

longngahn

"một người vì mọi người..."
SVC$
0
...chim yếm lợt không ảnh hưởng đến độ bền của chim...yếm lợt nhìn vào thấy hơi khác 1 chút thôi...

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom