Guest viewing is limited

black_fish9402

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tình là em có con Chào Mào Hóc Môn nhưng nó rất lười hót nghe giọng Hóc Môn trong file không bao h đáp trả bực quá đem trả lại cho ông chú . Khi tới nhà vừa thấy mấy em ở nhà ông chú thì sổ lia lịa mà hình như là nó hét chứ không phải hót rồi sau đó ché lia lịa hót đấu với mấy em đó khí thế làm em hết muốn trả lại nhưng về nhà thì im ru bà ru thế là sao hả các bác

amateur

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hi,
Vấn đề này cũng thường thôi, chẳng qua là lạ chỗ í mà. Về nhà trùm áo cho em nó dăm ba bữa, kiếm cho em nó một vài người bạn cho nó quen. Mở nửa áo thêm vài bữa nữa, tập cho em nó làm quen môi trường mới, sau đó thì tha hồ nghe em nó hét cả ngày hihi. Chúc bạn vui và sớm thành công. :)

black_fish9402

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em nó về nhà cũng lâu rồi , em đã làm đủ mọi cách nhưng không sao ép em nó hót dc hồi đó chưa bị sẫy em Huế thì em này không có cửa vào nhà ăn cám ,Chào Mào hóc môn nhát quá không như em Huế tuy là bổi nhưng hể nghe file là hót khỏi chê , file nào cũng hót ráo không sợ em nào kể cá mấy em Thái....

Inferboy

"Chào mào chẻ củi"
SVC$
0
Bạn nuôi dc đến lúc tầm 6h sáng mà nó tự sổ giọng (ko fải kêu hay hét) thì khi đó biết nó căng lửa rồi, còn áo lồng tối wá thì căng đến đâu cũng ko hót đâu.

Mình trãi nghiệm rồi.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom