Guest viewing is limited

caidau

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim to hay nhỏ điều đó k quan trọng.cái quan trọng là kĩ thuật của CHIM:a37:

vinhmap23

Thành viên mới
SVC$
0
Hỏi về chào mào nhỏ con

nha` em co nuoi vai em Chào Mào.nhưng em thấy đòn chim em hơi nhỏ.cho em hỏi chim nhỏ đá đc hok.

chaomaobt

"Chào Mào Huế..."
SVC$
0
Ðề: Hỏi về chào mào nhỏ con

Theo mình thấy đa số Chào Mào nhỏ con xuất xứ từ trong miền nam. Bác vinhmap23 ở đà nẵng mà cũng có chào mào nhỏ con nữa sao. hi hi :a21:. con nào đá cũng được hết bác ơi, quan trọng là con chim có chịu đá hay không. Nếu chào mào nhỏ con mà bác chơi đá thì sẽ thiệt thòi so với con có hình dáng to hơn.

trumvinhai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nếu tính theo chim đá thì: chim to 70% hay hơn chim nhỏ, chim nhỏ thường đá kiểu nằm dưới chịu trận rồi nửa hồi lật lên ăn kèo ngược.

DAITINH

Thành viên tích cực
SVC$
0
nghe các bác bàn hay quá,luôn tiện cho em hỏi tí luôn tuy hơi xa vấn đề chút.Số là 6 tháng trước em ra chợ chọn con to xác nhất lồng(cm má trắng,một bầy trong một lồng) nhưng đem về so với chim khác nó nhỏ xíu à.Sau sáu tháng nó trổ giọng hay nhưng nó vẫn thế không to lên xíu nào.Các bác cho em hỏi nuôi nó có to :a02::a02:lên không và bằng cách nào ạ :a09::a09:

thuyngocbui

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
tuỳ tính tình con chim thôi bạn à,có con tướng nhỏ nhưng rất sung hót hay và hung hăng,có con tướng to nhưng nhìn chim không sung ít linh hoạt và ngược lại....vài lời cùng bạn:a12:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom