Guest viewing is limited

saudaudo123

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
thưa các anh là vậy ,em có nuôi 1 con Chào Mào được khoảng 1 tuần sao e thấy đêm nào khoảng 12g máy là chim nó hót 1 giỏng đến 2 giỏng mà lớn lắm các anh ,cái mẹ e nghe được mẹ em nói chim này la chim khùng và e không biết tải sao nên em mới lên đây hỏi ,mông các a trả lời câu hỏi của em . cam ơn cac anh

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Èo hihi CM mà hót giờ đó thì lạ!

Vì 12 giờ tối thì phần lớn nhà ai cũng off light đi ngủ hết rồi. Chả nhẻ đèn off mà còn hót sao?
Vì CM khi chung sống với người và tánh nó như vậy nên giờ đó ta làm gì hoặc hoàng cảnh thay đổi gì đó cũng khiến nó có biểu hiện như vậy.

thân mến,

vinhbd

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chắc đêm đó CM bi gặp ác mộng khi còn ở ngoài rừng nên nó la lên đó thôi. Còn không thì chắc nó sung quá không ngủ được

pat_py

Thành viên tích cực
SVC$
0
bạn xem lại thử ban đêm chỗ treo chim có sáng không. nếu tối thì con chim nào nó cũng ngủ cả, nếu có ánh sáng thì con chim của bạn nó có tật đó sẽ hót thôi. mua áo lồng màu tối trùm lại cho nó ngủ

saudaudo123

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
khổ tâm khi chào mào em nó hót qua khinh khủng à huhu

thưa các anh các ban là vậy em có mua 1 em Chào Mào bổi ỡ ngoài tiêm 150k và đem về nhà chim nó con bay nhảy lung tung nhưng nó hót em không thể tả được em chi nghe nó hót 3 đến 4 giỏng mà nó hót hoài từ 7g sáng em dậy em mỡ áo lồng ra thì từ lúc đó nó hót cho đến 6g>7g tối mà nó hót lớn mà hót liên tiếp em k thể nào ngủ đươc ,em không biết em có mua đươc con chim này bị điên không ,xin các anh giúp đõ và trả lời cho e sớm nhất để khắc phục cái tội hót nhiều của nó huhu (chim không hót cũng khổ mà hót nhiều cũng khỗ) huhu e cam ơn

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom