Guest viewing is limited

gjangcoj_tn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào Mào đen nhìn cứ bẩn bẩn ý:a24:.nhưng công nhận là hàng đọc thật

tanNA

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ace thân mến,con cm này là hàng xịn thật,ngày đầu bắt về liền là mình đã có mặt ngay để chiêm ngữong nó,chủ nhân hai kubi k chịu bán mà giờ này nó lại nằm ở hn rùi nên ae vinhtoday đang muốn tính sổ với hải kubi đây

thanhbonsai9x

"mãnh hổ vờn mây"
SVC$
0
nếu là ko nhộm thì đúng là hàng độc nhưng tướng chim bùn bùn sao? chẳng ra tướng quan thai của một chú Chào Mào đẹp cả. con nầy chỉ đc bộ lông mà cũng ko bít thực hư thế nào. nếu có clip nữa sẽ làm cho topic xum tụ hơn
thân
thanhbonsai

MrJohnny

Thành viên tích cực
SVC$
0
nếu là ko nhộm thì đúng là hàng độc nhưng tướng chim bùn bùn sao? chẳng ra tướng quan thai của một chú chào mào đẹp cả. con nầy chỉ đc bộ lông mà cũng ko bít thực hư thế nào. nếu có clip nữa sẽ làm cho topic xum tụ hơn
thân
thanhbonsai

Đúng như ý kiến của e Thành, bạn cố gắng cho thêm cái clip, nghe thử giọng Chào Mào ô hót như thế nào để mai mốt đi học về "gen" lúc đó Mr J sẽ cho ra lò 1 mớ "chào mào biến đổi gen", kha kha.

Thân,

hothabi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Theo mình thấy thì là chim non, bộ lông lạ nhưng không phải nhuộm đâu. Không biết lớn lên nó có 02 đốm đỏ hay không. Mình đoán là chim trống.

lenguyensa

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
Hiện em này đang trú ngụ tại nhà anh kubi86na . Em là phó nháy nên đảm nhiệm cái vụ post ảnh này.khe khe khe.Mời các cụ xem xét em nó nhá.Cũng là vì một dạng hàng độc mà em thấy chưa ai có.nên em liền vác máy đến nhà cụ Hải để bắn mấy phát liền, dù 2 nhà xa nhau hàng nghìn centimet.

Thẳng mặt mà bắn

Bắn mé cánh

Giờ là xuyên táo

Giờ là em nó đi tắm suối , lén lút cầm máy đi bắn trộm cảnh tắm tiên em nó

Nhìn cũng k đến nỗi nào các bác nhỉ.Máy hơi cùi tý.k thì em còn bắn nhiều cái hay nữa kia.Hiện trình độ của em chưa thể phân biệt được em này là boy or girl.Nên đành nhờ các cụ cao tay vậy.

Quá độc, lần đầu tiên em thấy hình Chào Mào đen chứ đừng nói gì là thấy tận mắt, pác ở đâu vậy , có dịp em ghé tham quan tý,:a02:

saokhowane

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chú chim Chào Mào này lúc trước ở Gia Lai đúng ko vậy bạn.Lúc trước ở Gia Lai cũng có 1 chú như vậy,nếu đây là chú chim o Gia Lai thì giá lúc đó bạn mua là 20 tr.

vinhtuangli

Thành viên mới
SVC$
0
mình ở gialai cũng đang sở hửu 1 chú giống bạn,đó chính xác là chim đen chứ không phải nhuộm .chúc mừng bạn có hắc công tử

dammesv

Thành viên mới
SVC$
0
Chim này tui nghi lắm, chim công nghệ, chim trò rồi. Má trắng mà lấm chấm đen.

juli_0

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
thanks bác nhé,đúng là lần đầu tiên thấy Chào Mào màu đen.Nhìn lông đen không được tự nhiên cho lắm

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom