Guest viewing is limited

huy_chuot

Cầu được ước thấy!...
Thành viên BQT
SVC$
0
chim bay mất kìa anh huy ơi sao cho em nó bị 1 đám đá tội thế hả giọng anh ky củng to gớm chứ nhỉ.thanks anh cho em xem 1 tiếc mục dù em không giám làm như anh hehehe
thử 1 lần thôi,vinhbe sẽ thích ngay mà
lần đầu a thả thử,nên mới sợ bay đó,chim con nuôi lên hoặc nuôi 1 tgian lâu a nghĩ sẽ thả được,thả thử rồi khoái quá thả hoài luôn,hehe

tranminhy

Thành viên tích cực
SVC$
0
a Huy nuôi nhiều chao mào quá, toàn là chim mồi hết hã a Huy,

huy_chuot

Cầu được ước thấy!...
Thành viên BQT
SVC$
0
a chỉ còn 3 chú thui rôbớt,1 camly,2 huế,chú trong lồng có cái áo màu xanh là mồi Cly của rapcachep,chú mồi rapcachep ché kinh quá

tranminhy

Thành viên tích cực
SVC$
0
con Chào Mào mà anh thả ra là chào mào huế hay camly vậy a Huy, đúng là chim mồi, nó quá dữ, a thả nó ra ngoài mà vẫn dữ, không thèm để ý có người kế bên

huy_chuot

Cầu được ước thấy!...
Thành viên BQT
SVC$
0
con mà thả là con Cly,nó quen với a lâu rùi,gặp a là nó bung cánh như chào mình áh,nên a mới dám thả chứ

CM_hocmon

...yêu Chào Mào... yêu thiên nhiên!
SVC$
0
mình thích con cm trắng quá Huy ơi , sao ở trong miền nam loại này hiếm quá mình chưa thấy loại này bằng xương bằng thịt bao giờ !

tranminhy

Thành viên tích cực
SVC$
0
mình thích con cm trắng quá Huy ơi , sao ở trong miền nam loại này hiếm quá mình chưa thấy loại này bằng xương bằng thịt bao giờ !

anh CM_hocmon ơi, Chào Mào trắng thì cũng là chim chào mào bình thường của mình thôi, nó có mào trắng là vì nó bị bạch đề ( đột biến ghen ) đó anh, rất hiếm thấy cm bạch đề, đôi khi 1000 con mới có 1 thôi.
thân

Nguyen Binh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ché tốt nhưng mà còn ít dỡ cánh nhơ nuôi cho tốt CM sock dó....:D

Pooh1

Thành viên mới
SVC$
0
anh huy_chuot oi nhà anh o kp1 hả nhà anh bán vàng gần quán chim fải h0k dzị em ở KP5

chuatebongtoi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hihi em nhìn máy con CM này mà em mê quá poss vài hình về CM of em cho vui
Hình chụp bàng DT nên ko đẹp cho lám
CM Huế 3 mùa đang thay long chuẩn đi Bình Dương đánh ai ở HCM đi đánh alo em 1 tiếng
SĐT 01696768454 (Hùng)
G:\Photos\New Folder

Danh Hưng

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hình như là mấy con đàu má đỏ rồi nhưng hơi nhạt thì phải anh huy a . Hay la máy ảnh có vấn đề :a04: !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

huy_chuot

Cầu được ước thấy!...
Thành viên BQT
SVC$
0
e mơí tậu dc e naỳ,trắng thì thâỳ nhiều rôì cuả cụ DTH,nhưng màu vàng thì chưa thâý qua,có lẽ bên thaí có,thâý lạ quá chơi luôn.chưa ra giọng,dc caí siêng quéc quèo,lvà chơi giọng maí,có lẽ là maí nhưng nuôi kiểng mà.chơi luôn,hị hị

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
Èo...pà con ta kím đâu ra lắm hàng độc thía nhể?:a40:
Hết bông mơ lại chuyến sang cam quýt:a37:
Mái chơi cảnh cũng hay Huy à.A có con bông trống roài,gửi qua a ghép cặp.Nuôi đẻ rùi phân phối cho bà con chơi cùng ha:a03:

vinh75

"Người ham vui"
Thành viên BQT
SVC$
0

Chẹp chẹp :a37:đẹp quá Cụ Chụt à ! Chú nỳ có màu vàng lạ quá ,nhìn tướng và mồng cao chưa chắc là chị
đâu .Ráng chăm em nó đi ! Chúc mừng cụ Chụt nhe .cheers: :cheers:

SVC$
0
Màu sắc của chú này đẹp quá cụ chụt ui ! anh có hàng độc ghê vây đó chúc mừng anh nha Thân !!!

vanhkhuyen1983

Thành viên tích cực
SVC$
0
Khiếp quá cơ....hic hic mầu gì mà xấu đến thế .....thèm quá hic hic... xin hổi nhỏ bác mua con này ??????em thích 1 chú CM Huế nhưng mà cái giống CM H mắc quá cơ toàn tr tr tr thôi

huy_chuot

Cầu được ước thấy!...
Thành viên BQT
SVC$
0
Khiếp quá cơ....hic hic mầu gì mà xấu đến thế .....thèm quá hic hic... xin hổi nhỏ bác mua con này ??????em thích 1 chú CM Huế nhưng mà cái giống CM H mắc quá cơ toàn tr tr tr thôi
lúc trc e huế nhờ a Hoàng mua chỉ 430k,1 năm sau mà giá CM lên kinh khủng,giờ toàn tr tr tr thật,

huy_chuot

Cầu được ước thấy!...
Thành viên BQT
SVC$
0
theo 3 cao thủ CM cuả svc nhận xét thì e naỳ là trống
sáng nay sau khi chụp hình e nó thì treo ra nắng,thâý hót quéc quéc 5 tiếng liên tục,như ché á,thì có lẽ nó là trống,đang nghi ngờ,nhưng chưa có thâỳ daỵ giọng nên chưa biết hót

DTH

Tại sao...!
Thành viên BQT
SVC$
0
theo 3 cao thủ CM cuả svc nhận xét thì e naỳ là trống
sáng nay sau khi chụp hình e nó thì treo ra nắng,thâý hót quéc quéc 5 tiếng liên tục,như ché á,thì có lẽ nó là trống,đang nghi ngờ,nhưng chưa có thâỳ daỵ giọng nên chưa biết hót

Ặc ặc ặc .......
..........................
Khi còn chi để nói ...con này nó bị bệnh quá nặng rồi......Cụ mau chuyển qua nhà em cho nó bạn có đôi chứ lẻ loi một mình nó buồn lắm...Hic hic :a37::a37::a37:
Nói năng chi cũng thừa!
........:a36::a36::a36:

vetxinh@1986

Lặng lẽ ... !!!
SVC$
0
Ặc ặc ặc .......
..........................
Khi còn chi để nói ...con này nó bị bệnh quá nặng rồi......Cụ mau chuyển qua nhà em cho nó bạn có đôi chứ lẻ loi một mình nó buồn lắm...Hic hic :a37::a37::a37:
Nói năng chi cũng thừa!
........:a36::a36::a36:

èo...ặc...cái cụ DTH này....hic....hic...con này bệnh nặng chỉ có mang ra hà nội cô vẹt chữa được thui anh huy ui???nhìn mà thèm thía không chịu được:a37::a13:?hic...chúc mừng anh có chú CM đẹp ha!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom