Guest viewing is limited

nguyentuan

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hihihi, ngại thì đưa qua đây, đem qua bùm chat với CM của tui nè! Lấy máy quay phim quay cho rõ, rôi pót lên cho anh em cùng thưởng thức nữa chứ.

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Có máy quay phim mà cứ khoe hoài, Chủ nhật lên Minh mang lên quay thử xem có đẹp không nhe.
Mang con CM của anh lên dợt luôn. Minh nghĩ nó đi vài lần là sẽ bùm chát ok thôi.

N

__Nick__

Guest
hix hix. tối ngày toàn bùm với chát. tội nghiệp mấy con CM trong tay 2 anh. tội nghiệp. em nghi quá..................:D:D:D

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Chú Nick còn phải học bài nhiều mới tới cảnh giới chat bùm như CM Hội Minh Long

N

__Nick__

Guest
anh toàn trêu xấu em ko nha. anh em mà vậyu là ko đc đâu đó. xấu lắm hehehe :D:D

N

__Nick__

Guest
anh Long mà kiếm ra mới lạ. bài thơ này 2 câu cuối rất đúng với tâm trạng của em lúc này nên lấy nó làm chữ kí. hơi to nhưng mong ah em thông cảm. đừng del tội em. của em ST đó.à sao anh ko vào xem hết những bài hôm nay em post đi. toàn ảnh nghệ thuật ko đó.

N

__Nick__

Guest
ráng nuôi đi anh. thế nào nó cũng thành đồ cổ à. khi đó tha hồ mà lên giá hihihi :D:D:D

N

__Nick__

Guest
ngon nhỉ. sắm đc 1 em dữ bây giờ quẳng cốu um sùm hehehe. làm thêm bên đài truyền hình hồi nào vậy anh Béo :D:D làm bên khâu quảng cáo sản phẩm hử ?? hihihi:D:D

aolinhxanh

Thành viên mới
SVC$
0
Anh Công Minh nhà ở đâu vậy? Hội mình đã tổ chức dợt chim CM chưa vậy anh? dự định vào thứ mấy ? Cho em tham gia với nhé, mê quá hà.

N

__Nick__

Guest
nhà anh minh ở Q12. gần cầu vượt Quang Trung. cứ đến đó rồi phone là anh Béo ra đón thui ^^ hehehe:D:D

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
Chào Mào thì cả nước vùng nào cũng có rất nhìu.Sao cứ thấy mọi người khen ngợi Chào mào Huế?Em thấy ở đâu thì cũng có những con Chim hay cả.Các bác thử nuôi Chào mào ngoài bắc đi.Cũng ok lắm:D

BatmanV

Riding
Thành viên BQT
SVC$
0
anh Congminh có thể mail cho em mấy cái file của anh được không?Em cần để tập cho chim nhà hót í mà!
mail của em : lmtuan2305@yahoo.com
thanks anh

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom