Guest viewing is limited

black_fish9402

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tình hình là em có 1 con Chào Mào Hóc Môn mà nó chỉ hót dc 2 giong wóett woẹtt wóett woẹtt wóett woẹtt làm hoài cho kè với con khác thì tự nhiên le lưỡi giống như nói lí nhí cái gì đầu cúi sát cánh ve ve nhưng không hót em là bồi nuôi gần 1 mùa rồi có khi nào là mái không các anh

amateur

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tình hình là em có 1 con chào mào Hóc Môn mà nó chỉ hót dc 2 giong wóett woẹtt wóett woẹtt wóett woẹtt làm hoài cho kè với con khác thì tự nhiên le lưỡi giống như nói lí nhí cái gì đầu cúi sát cánh ve ve nhưng không hót em là bồi nuôi gần 1 mùa rồi có khi nào là mái không các anh

Hi,
Bạn phóng sinh em nó đi, nếu mến tay mến chưn thì để nuôi cũng không sao. Biết chắc em nó là mái rồi thì lần sau mua em khác về nuôi bạn có em nó để thử thì cũng tốt. Mình cũng đang nuôi 2 em như vậy đó, cũng vui. hehe

ngosyhoanganh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
chim mái rùi bạn a. bạn đi kiếm mấy em trống về nuôi nưa đi, cứ để em nó ở nhà sau này sẽ có lúc cần dùng đến.

vinhdq

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
gần như là chim mái rồi bạn ơi, nhưng trước khi kết luận điều này bạn phải nói cho anh em biết là chim bạn là chim bổi hay la chim tơ. để anh em con đánh giá cho chính xác, chứ như bạn mô tả khả năng chim mái rồi , nếu còn lưu luyến thì nuôi còn không thì phóng sinh em nó đi, mua em khác nuôi thiếu gì, nuế không được nữa qua mình nhượng lại cho 1 em nuôi mà đi dượt với người ta. vài lồi góp ý .thân!

vankhanhmobile

Thành viên mới
SVC$
0
Tình hình là em có 1 con chào mào Hóc Môn mà nó chỉ hót dc 2 giong wóett woẹtt wóett woẹtt wóett woẹtt làm hoài cho kè với con khác thì tự nhiên le lưỡi giống như nói lí nhí cái gì đầu cúi sát cánh ve ve nhưng không hót em là bồi nuôi gần 1 mùa rồi có khi nào là mái không các anh[/QUO
Nếu bạn nuôi lâu vậy mà chỉ có 2 giọng vậy thì chắc là chim mái rùi.Tậu con khác về thôi bạn ơi

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom