Guest viewing is limited

canhhg

Thành viên mới
SVC$
0
Em mới nuôi chưa có kinh nghiệm, các bác xem đánh giá giùm em xem con này có triển vọng không ạ

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào bạn,

Chú chim này 5 tháng thì nhìn tổng quát thì nó phát triển tốt, dạn siêng hót có vẻ căng lửa.
Nhưng bộ lông có vẻ thiếu tắm nước và nắng.

thân mến,

Quang1512

"Why so serious ???"
SVC$
0
5 tháng thì tốt quá bác ah..... Nhưng cầu phụ có vẻ hơi cao. Thấp xuống chứ nếu không sau này chim mất dáng đứng. Triển vọng chú này có vẻ nhiều. Dạn thế này thì bác cho tắm được rồi chứ nhỉ.....

ngosyhoanganh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
con này rất có triển vọng đó bác
mang ra chỗ đông người cho nó mau thuần

KAN16

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim của bác đẹp, nhưng bác chơi khó ace quá! Mọi người xem clip của bác xong khéo khối bác phải mua salonship về dán cổ :a01:

thienthe_na

"Ngửa mặt nhìn trời nghe chim hót"
SVC$
0
5 tháng mà như thế này .....ui da.....ai chứ mình thì ....ah ah...là quá tốt rùi. Cái này chắc chủ thớt cũng bít rùi nhưng muốn khoe đây hi hi. Còn một triển vọng nữa mà ai cũng sẽ ngán nè: Xem nhiều clip của bạn sẽ bị ngoái cổ, cái ni mà bị thì ......:a43::a01::a43:

buiquyen.h

Thành viên tích cực
SVC$
0
xem clip của bác thì thành tật ngoái mất thui.chim thiếu tắm nước và tắm nắng.lông lá xơ quá

canhhg

Thành viên mới
SVC$
0
1. Xin lỗi các bác, em đã chỉnh sửa clip rồi mà vẫn bị nghiêng mong các bác thông cảm, lần đầu chưa có kinh nghiệm.:a16:
2. Cảm ơn các bác đã nhận xét, con này nó không chịu tắm các bác ah, cho sang lồng tắm nhưng không tắm mà toàn nhảy lên cóng nước uống vẫy, làm cách nào cho nó chịu tắm được ah. Bác thienthe_na: E k khoe đâu mà đang rất nghiêm túc học hỏi đấy.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom