Guest viewing is limited

culanluasg

Biển học vô bờ!...
SVC$
0
vườn lan anh Tùng y sĩ và một số dendrobium mới trồng

culanluasg

Biển học vô bờ!...
SVC$
0
và đây là hai cây hoàng xà của vietorchids tặng miền Tây,mình tặng cho bạn Tùng nuôi lớn khá nhanh

culanluasg

Biển học vô bờ!...
SVC$
0
Chúc Mừng Năm Mới

<TABLE cellSpacing=0 cellPadding=0 width=778 align=center><TBODY><TR><TD><TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%"><TBODY><TR><TD class=textpixel bgColor=#ffffff>Kính Chúc anh chị em ,các Chú, các Bác SVCVIETNAM ,những người bạn đă biết và chưa biết một năm mới
AN KHANG THỊNH VƯỢNG

</TD></TR></TBODY></TABLE></TD></TR></TBODY></TABLE>

zabinh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
To Bác culanluasg ơi, Cám ơn Bác đã post hình những hoa HĐ thật đẹp.
Bác có thể nót thêm tên khoa học, tên việt nam cho những cây hồ điệp trên của CLBHL trà vinh không, Nếu mua ngoài thị trường những cây nầy không có hoa, hoặc hoa tàn rồi thì số ghi là bao nhiêu.
Thank Bác

culanluasg

Biển học vô bờ!...
SVC$
0
Bác có thể nót thêm tên khoa học, tên việt nam cho những cây hồ điệp trên của CLBHL trà vinh không, Nếu mua ngoài thị trường những cây nầy không có hoa, hoặc hoa tàn rồi thì số ghi là bao nhiêu.
Thank Bác
Chào bạn ,Trà vinh chỉ chú ý hoa ,để ý tên khoa học vì cây nhập vào cũng không có tên !!!

Diabay

Không phải là Biết Tuốt!...
SVC$
0
Thank Bác

Mình đã mở Topic Catalog Hoa Hồ điệp bên Các chủng loại hoa. Bạn xem tham khảo nhé.

Thân.

zabinh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cám ơn Bác Mình đã xem rồi , với catolog nầy sẽ giúp được nhiều người chơi lan. đặt biệt là những người mới chơi như mình.

Thank Bác

culanluasg

Biển học vô bờ!...
SVC$
0
chào bạn somehow,đây là quán cây khế một quán nhỏ ở đường số 3 ,rất yên tịnh ,thích hợp cho thi lan ,biềt quán nha trang ,như vậy đã biết rất nhiếu về Trà Vinh ,mong có dịp gặp lại bạn

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom