Guest viewing is limited

thong5800

Thành viên mới
SVC$
0
Hix tại em mới chơi Chào Mào,mà sv nên không có nhiều tiền mua. Nên ai có cho e 1 con, cho em chăm sóc nhé. tk mọi người nhiều lắm. E ở Đồng Xoài Bình Dương có gì cứ alo cho e nhé 0978130717

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

chipxinh2609

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ha ha mới nghe Đồng Xoài Bình Dương.rất tiếc mới cho ông bạn 1 con bổi lưới cả lồng và chim hihih

bachchimcm

Thành viên mới
SVC$
0
ẹc đồng xoài mà ỏ bình dương à....................................................

chipxinh2609

Thành viên tích cực
SVC$
0
Nếu ớ Đồng Xoài Bình Phước thì ra tiệm chim mua cho nhanh có 150k 1 con ah

bachchimcm

Thành viên mới
SVC$
0
bạn ở đồng xoài thì kiếm 1 chú bổi hay hay về nuôi bởi mất công cho ăn và chăm soc em nó. theo mình biết bạn đi ngược về khu vực bến cát bình dương kiếm 1 chú bổi xịn khu hồ dầu tiếng. chim ở đó có giọng rất hay chim nhỏ con đấu đá tốt....

alias_no_13

Thành viên tích cực
SVC$
0
chim ở khu hồ dầu tiếng chắc cũng cạn rồi. bữa đi tây ninh chạy mấy chục km quanh hồ dầu tiếng về bd chẳng nghe em chim trời nào kêu cả, mà khu đó hình như cũng ít thấy chơi cm hay sao á. chạy mấy chục km từ dmc - quanh hồ dầu tiếng chẳ thấy ai nuôi chim cò gì cả.......tiền nào của đó thôi bác ạ. ko có tiền thì ko mần ăn gì được đâu vì ko ai cho ko ai cái gì cả + nếu có cho thì cũng chỉ là chim bt thôi. họa chăng bác gặp may trong trò chơi bốc thăm tặng cm trên 4r thì mới được chú chim tạm để mà dưỡng lên chơi................vài lời góp ý chân thành

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom